SPT đã cho ver và xử lý trong 5 phút???

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Vừa đọc bên topic hướng dẫn đăng ký và very STP thấy có bạn bảo very tài khoản chỉ trong 5 phút, mình có vào xem thì thấy có thông báo của nó!

WELCOME to our instant Identity Verification System

We will guide you step by step through this interactive online portal. The process will take less than 5 minutes to complete. If you are successful, your account will be upgraded the same day. Please note black and white scans are not accepted by this method. If not successful you will be provided with additional instructions. There is a charge of $1.15 per attempt for this service.

Nếu ai đã thử theo phương pháp mới rồi có thể vào giải thích hay nói rõ thêm không? :D

Cái này có lâu rồi mà, up file scan (acc Việt Nam thì chỉ chấp nhận passport) lên nó sẽ check tự động, nếu file được chấp nhận thì acc sẽ đc verify ngay sau vài phút, tuy nhiên chú ý file scan phải chất lượng một chút.

Cái này có lâu rồi mà, up file scan (acc Việt Nam thì chỉ chấp nhận passport) lên nó sẽ check tự động, nếu file được chấp nhận thì acc sẽ đc verify ngay sau vài phút, tuy nhiên chú ý file scan phải chất lượng một chút.
Nãy có bạn pm yahoo mình hướng dẫn qua! Mình toàn up bằng CMND hèn gì ko đc! Mà không biết Passport bây giờ có thời hạn 10 năm hay mấy năm nhỉ!

Nãy có bạn pm yahoo mình hướng dẫn qua! Mình toàn up bằng CMND hèn gì ko đc! Mà không biết Passport bây giờ có thời hạn 10 năm hay mấy năm nhỉ!
10 năm, làm mới 1 tuần lấy.

ở us hay dou đó ..... nó cho sử dụng ID, DL, PS còn ở VN thì chỉ cho phép sử dụng passport nếu thành công thì 1 phút 30 giây là ver xong

Tưởng gì mới làm mừng hụt, mai là tớ có Passport rồi, kaka :) tốn mất 215k :)

Thấy mấy người bán acc veri toàn 15 - 25LR, đi làm passport mất 215k rồi veri là xong! ;)) Mà những ai MMO thì nên làm passport!

mình nghĩ là mấy ông đấy có nguồn thông tin thôi, ko lẽ 1 passport veri được mấy cái acc STP :)

mình nghĩ là mấy ông đấy có nguồn thông tin thôi, ko lẽ 1 passport veri được mấy cái acc STP :)
đc bạn ạ, chỉ cần reg giống First Name & Last Name là 1 passport có thể verify đc nhiều acc :)

đc bạn ạ, chỉ cần reg giống First Name & Last Name là 1 passport có thể verify đc nhiều acc :)
trên passport đâu chỉ có mỗi tên tuổi hả cậu. nếu điền đúng trên passport thì phải ngày tháng năm sinh rồi tỉnh thành. nếu được vậy thì stp đã không phải mua 1 acc 25$

trên passport đâu chỉ có mỗi tên tuổi hả cậu. nếu điền đúng trên passport thì phải ngày tháng năm sinh rồi tỉnh thành. nếu được vậy thì stp đã không phải mua 1 acc 25$

thì cậu cứ làm thử đi là biết mà :)

hồi trước anh veri mất 3 ngày đợi nó chấp nhận. Giờ có 5 phút nhanh thế :binhsua28:

[h=1]Multiple Accounts Options[/h]
Article ID: 23314

QuestionCan I have more than one account?

AnswerYES - you are welcome to create one additional account.

Many members have one account for personal use, and another for business. If you already have a verified account, we can move your verification information over to an additional account. Just send us a contact request through our contact form. We can also do a one time transfer over of any funds at no charge.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back