Matrix SPEY LTD - Spey.ltd - Đầu tư dài hạn với lợi nhuận 1-1,4%/ngày

anhcongday1990

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
106
MR
0.036
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hôm nay mình xin giới thiệu đến mọi người dự án SPEY LTD - Một dự án Long term khác tiếp nối sự thành công của dự án Cryp Trade Capital và dự án Lavida-Nueva.

Hiện tại mình đã đầu tư 10.000$ và team mình đã đầu tư thêm 30.000$. Bằng chứng đầu tư các bạn xem ở dưới nhé.

Đăng ký và đầu tư để nhận RB 100%
ĐĂNG KÝ

I. GIỚI THIỆU VỀ CÔNG TY

SPEY LTD là công ty được thành lập năm 2014 tuy nhiên đến tháng 6/2017 thì công ty mới chính thức chạy dự án. CEO của công ty là Daniil Solopov đã có nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực trade coin. Công ty chuyên về lĩnh vực Trade coin bằng Robot.

Công ty đang làm việc để chính thức mở văn phòng tại Canada trong thời gian tới. Vào thứ 7 hàng tuần thì công ty sẽ báo cáo về việc trade coin tại trang chủ.

II. CÁC PLAN ĐẦU TƯ

DỰ ÁN SPEY CÓ CÁC GÓI ĐẦU TƯ NHƯ SAU:

Chi tiết trả lãi của các gói như sau:
Gói Silver: lãi 1%/ ngày trong vòng 200 ngày ( Bao gồm cả gốc và lãi ). Tổng ROI = 200%. Đầu tư từ 10$-999$.
Gói Gold: lãi 1.2%/ngày trong vòng 250 ngày ( Bao gồm cả gốc và lãi ). Tổng ROI = 300%. Đầu tư từ 1000$ - 9.999$.
Gói Platinum: Lãi 1.4%/ngày trong vòng 300 ngày ( Bao gồm cả gốc và lãi ). Tổng ROI = 420%. Đầu tư từ 10.000$-50.000$.

Tiền từ các gói sẽ được trả về hằng ngày. Các bạn được rút vào bất kỳ ngày nào trong tuần nhé.

III. KẾ HOẠCH MARKETING

Kế hoạch Marketing của Spey có 7 cấp độ trong đó F1 là 7% và các cấp còn lại lần lượt là 3%, 2%, 1%, 0,5%, 0,5%, 0,5%.

Ngoài ra khi đạt doanh thu theo các mốc yêu cầu thì bạn sẽ được thưởng cấp bậc như sau:

Ví dụ khi bạn đầu tư 500$ và có doanh thu là 15.000$ thì sẽ được thưởng 700$.

Đối với dự án này mình sẽ RCB cho các bạn 100% số tiền mình nhận được tương đương 7% số tiền các bạn đầu tư

IV. CÁC CỔNG THANH TOÁN

V. ĐĂNG KÝ VÀ ĐẦU TƯ

Link đăng ký:

https://spey.ltd/r/?hoangconganh

Để đầu tư các bạn thực hiện các bước:
- Nạp tiền: Vào My profile và chọn Replenish
- Đầu tư: Vào My profile - Deposite và chọn gói cần mua.

VI. BẰNG CHỨNG ĐẦU TƯ VÀ RÚT TIỀN

---------------------------------------------20.000$-------------------------------------------

----------------------------------------------10.000$-------------------------------------------

----------------------------------Bằng chứng rút tiền ------------------------------------

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

Last edited:
theo bác 15 xu :p
ID : mrmb97
U4433146

Ngon rồi , ví dụ sau vài tháng muốn rút lại gốc thì có đc k bác , hay phải chờ hết 200 ngày

Last edited:
Mình mới chạy thêm 1 gói 10.000$ vào ngày 11/7

Cho mình hỏi ngu tí...Nếu đầu tư bằng Bitcoin thì site trả lãi hàng ngày bằng Bitcoin hay bằng USD vậy?

Cho mình hỏi ngu tí...Nếu đầu tư bằng Bitcoin thì site trả lãi hàng ngày bằng Bitcoin hay bằng USD vậy?
Các gói tính bằng USD nên khi bạn đầu tư bằng BTC thì site sẽ quy đổi theo giá BTC hiện tại ra USD cho bạn, đến khi bạn rút tiền thì site sẽ tính số USD bạn rút ra BTC theo giá hiện tại và trả BTC cho bạn

Cho fb để nhận rc cậu ơi

Tổng hợp lợi nhuận tuần vừa rồi.

Đã theo nhưng nạp tiền vào như thế nào? Sử dụng visa được không? Bác nào hướng dẫn chi tiết mình nạp tiền với!
Không có sử dụng VISA bạn. Chỉ có cổng PM, ADVcash và BTC. Đầu tư online giờ rất it site dùng VÍSA

Đã theo 13 xu nhưng sau này muốn đỗ thêm vào thì cứ nạp tiền vào mua tương tự như lúc đầu hả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom