HYIP Spectrum - Bot Telegram lãi 3.3% hàng ngày

alex178

Hero
Solutions
1
Reactions
872
MR
4.653
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
SCAM

Theme does not call for any action and created for informational purposes.
the start of the project: 14.02.2017

ABOUT the Project!

Spectrum – the innovative platform to ensure profitable investments in cryptocurrency trading. Modern equipment, professional traders, hour trading and timely execution of investment plans with real guarantees payment.
Hourly updates of the balance of trade is conducted on the differentiated system around the clock, so you can always keep track of your income.
Work with leading payment systems – Choose the most suitable option Deposit currency and payment system to receive payments.
Individual rate plans – You can choose the most convenient payment schedule and the initial Deposit.

Marketing Project!

Rules Payout!

Instant!

Support!

Telegram contact: @SpectrumSupport ,
email:
[email protected], News Channel Spectrum

Referral program!

9%

Minimum Withdrawal!

0.33$ với PM; 1$ với BTC
Withdraw bằng BTC tính phí theo quy định của block.io là 0.0001BTC

Minimal Deposit!

10$

Payment System!

PM, Bitcoin, AdvCash

Language Versions!

English and Russian.

Link đăng ký:
https://telegram.me/s_pectrum_bot?start=291
hoặc
https://spectrum-bot.com/index.php?start=291

RCB 7% số tiền bạn đầu tư khi đầu tư trên 50$
báo danh ở đây

Proof Deposit!

Date : 02/15/2017 11:59
From/To Account : U1*******
Amount : -200.00
Currency : USD
Batch : 164293380
Memo : Shopping Cart Payment.
Hash : 1720db421d70b145edf0beca8bb09a14

Last edited:
Theo 50$
acc 316
U12356527
xem tình hình vài ngày nữa rồi tính tiếp

sao cái này lúc dep tiền phần ghi chú nó trống trơn thì làm ntn bạn ? Mình chưa dep kiểu này bao giờ nên hơi mông lung

sao cái này lúc dep tiền phần ghi chú nó trống trơn thì làm ntn bạn ? Mình chưa dep kiểu này bao giờ nên hơi mông lung
Cái này nó chưa hoàn thiện cái khoản đó, thường dạng bot dep xong nó có thông báo trên tele luôn, nãy dep xong ko thấy thông báo tưởng miss dep, kiểm tra my deposits thì thấy có tiền rồi

Đã ghi nhận dep của 2 bạn
Mình sẽ RCB 1 loạt vào buổi sáng để tránh nhầm lẫn! Thank

Lúc dep bạn chọn gói beginer, chọn cổng thanh toán, chọn số tiền muốn dep, chọn paymen from system, đến chỗ Pay, bạn kích vào đó nó sẽ mở ra 1 trang web có địa chỉ để bạn dep tiền.
Khi dep xong có 1 thông báo là "null"
Sau đó bạn vào my account, statistics để kiểm tra tiền đã dep và mức lãi hàng ngày

ID: 335 - 15$
U4202264

Đã theo 30$

Bạn không phải ref của mình
Bạn vào My inviter kiểm tra id upline của mình là ai
ID của mình là 291
mình mới kt thử thì mất upline @@ chắc do lúc mở trên app đt xem thử rồi mới start lại ở telegram web

thank nhé lập rồi mà giờ lập đi lập lại ko có id rep 291 của bác ý, cứ 396 trả hiểu của ai hix
Bạn dùng link ref của người khác rồi, xoá đi start lại cũng không được đâu. Phải dùng nick Telegram khác mới được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom