Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

Yeuncviet

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình đặt lịch mua của bác này 1 theme trên themesforest, từ hôm thứ 6. Sau khi chuyển tiền xong thì bác ấy hẹn trong vòng 48 tiếng, tới tối qua thì đã đủ 48 tiếng những không thấy response trả lời.

Giá trị không nhỏ: chỉ 165K nhưng mất đi sự tôn trọng của member như mình với bác này.

Sáng đến giờ mình đã pm qua skype rất nhiều lần, mặc dù online nhưng bác này tuyệt nhiên không trả lời,
Mình rất buồn vì đây là 1 member lâu năm có uy tín nhưng lại có cách làm việc cực kỳ thiếu chuyên nghiệp,

rất mong Ad kiểm tra và hỗ trợ

Screenshot_1.png Screenshot_2.png

làm gì có chuyện mua hàng ông này mà có cửa 48h, mình mua toàn 7 ngày đổ lại ko à :D
tầm 2 - 3 ngày là ổng rep thui :D

Mình khách quen bác này, lấy hàng xong mới phải ck. ráng chờ thêm đi bạn

chắc cuối tuần trục trặc xíu thôi ^^

Mình refund rồi cậu check bank xác nhận giúp nhé, xl đã làm mất thời gian của cậu.
Mình sell trên mmo này cũng gần 10 năm rồi, chưa scam ai bao giờ :D Nhưng thú thật bây giờ ko thể như 10 năm trc được nữa, lúc đó mình chưa có gia đình, chưa có con cái và chỉ có mỗi việc phục vụ các bạn thôi. Hiện tại vừa phụ vợ chăm con, vừa có thêm nhiều cv khác nữa nên ko thể lúc nào cũng support 24/24 các bạn được. Những khách hàng còn lại với mình đa số đều rất kiên nhẫn mới đợi được hàng, cảm ơn các bạn đã hiểu và thông cảm :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week