Sống đừng để người khác xem bạn chẵng ra gì

mrquyen

Hero
Reactions
226
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình là mình lúc mới gia nhập MMO có ref acc bên SEO của bạn gachoipl. mình là newbie cũng đc thằng ( xin phép mình gọi là thằng ) gachoipl nó sp 1 tiếng đồng hồ + trial tool SSMJ 7 ngày . mình làm hình như 2 hôm là mình nghỉ. Mình mua tool VNAJ dùng và từ trước đến h vẫn chạy tool trên chính acc đã ref cho thằng gachoipl.
Hôm nay mình thấy thằng thứctrắngđêm84 nó online yahoo vội vàng PM nó xin đc del acc.
Nó bảo không phải là cái chợ muốn del thì del
Không phải là cái chợ thế mà thằng đó tuyển ref ở đâu. cũng vào chợ mà tuyển chứ.
Mình thật là thất vọng....

view
[/URL][/IMG]

Xem lại tư cách sống của minh đi nhé gachoipl . trẻ trâu lắm.

LẦN ĐẦU POST BÀI CÓ GÌ KHÔNG ĐÚNG NƠI MOD CHUYỂN DÙM MÌNH

gà chơi pl, từng tuyển ref bên voz fải ko ta ?

"
LẦN ĐẦU POST BÀI CÓ GÌ KHÔNG ĐÚNG NƠI MOD CHUYỂN DÙM MÌNH" !!!
đà nẽng
Posts 368 !!!!!!!!!

kể đúng như trên thì thằng đó đúng là ở với dế thật. dùng thủ đoạn bỉ ổi =>nhục ;))

:m020: 1 ref có đáng là gì đâu mà phải làm như zay chứ :m020: dc có mấy đồng bạc mà làm mất giá trị bản thân

:m121: hãy để người ta cần mình chứ đừng để người ta ................:m131:

đã thế mình report... ghét

- - - Updated - - -

có ai biết report như thế nào không :binhsua10:

Ơ thế sao cái thằng Pipay nó còn tệ hại hơn, sup cũng không mà list cũng chẳng có cho ref, ref nào kêu del thì nó bán, chơi *** như vậy mà sao mọi người chỉ chửi rồi để đó nhỉ, giờ nó bán hết tất cả ref có thể bán rồi đang rao bán acc :)), chắc là kiếm được nhiều lắm đây

tình hình là mình lúc mới gia nhập MMO có ref acc bên SEO của bạn gachoipl. mình là newbie cũng đc thằng ( xin phép mình gọi là thằng ) gachoipl nó sp 1 tiếng đồng hồ + trial tool SSMJ 7 ngày . mình làm hình như 2 hôm là mình nghỉ. Mình mua tool VNAJ dùng và từ trước đến h vẫn chạy tool trên chính acc đã ref cho thằng gachoipl.
Hôm nay mình thấy thằng thứctrắngđêm84 nó online yahoo vội vàng PM nó xin đc del acc.
Nó bảo không phải là cái chợ muốn del thì del
Không phải là cái chợ thế mà thằng đó tuyển ref ở đâu. cũng vào chợ mà tuyển chứ.
Mình thật là thất vọng....

view
[/URL][/IMG]

Xem lại tư cách sống của minh đi nhé gachoipl . trẻ trâu lắm.

LẦN ĐẦU POST BÀI CÓ GÌ KHÔNG ĐÚNG NƠI MOD CHUYỂN DÙM MÌNH
lần đầu tiên tham gia SEO mình cũng pm yh ông gachoi gà tre này xin làm ref nhưng nói thật kiêu v k l nên thôi . có mỗi 1 ref mà ko del ref cho người ta ----> rẻ rách . hay là người ta kiếm cho nhiều quá éo muốn del . ủng hộ thớt report chết cmn đi . rẻ rách

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom