Matrix Solomicroinvestment-new site invest- lãi 1.2-6%/ngày trên 90 ngày+chế độ ref 15 cấp

Status
Not open for further replies.

DarkForest

Senior
Reactions
201
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Site vừa được post bên MMG hôm qua, hiện tại đang rất hot vì site này có đặc điểm ref đẩy từ hệ thống trên xuống dưới, do đó bạn không cần tuyển mà cũng có được ref ở trên đẩy xuống (tuy nhiên bạn phải upgrade lên 1 star- fee 10$ thì mới được kích hoạt chế độ này)
minh họa về chế độ tự đẩy ref: ( spill over) mỗi người sẽ chỉ có 2 downline tầng 1. Nếu bạn tuyển thêm, downline sẽ tự chạy xuống tầng dưới ( giống addwallet)

Thứ 2 là chu kỳ tiền mặt (cycle) khi đủ 2 chân (một do bạn tuyển, 1 do tầng trên đẩy xuống)
Thứ 3 là hoa hồng xuống nhiều cấp độ ( từ 5-15 cấp tùy vào thứ hạng của bạn- ở đây gọi là cấp sao : từ 1 đến 5 tùy vào việc bạn mua nhiều hay ít gói đầu tư).

Cảm nhận ban đầu là site giao diện đẹp, công phu, hình thức kiếm lợi nhuận phong phú, có thể nhan\\nh chóng hồi vốn và kiếm lời nếu cycle tốt. Mình đăng ký dưới chủ thớt bên MMG (EzyInvest)nên ref đẩy xuống từ nó cũng nhanh. Bên cũng có đứa từ hôm qua đến giờ cycle gần 1k$ ;)

Solomicroinvestment là một tổ chức tài chính hàng đầu được thành lập bởi một nhóm các kinh nghiệm và chuyên đầu tư mạo hiểm, thương nhân, nhà đầu tư và các nhà hoạch định tài chính với một tiếp cận cộng đồng toàn cầu. Với chiều dài và chiều sâu kinh nghiệm trong hoạt động chiến lược thị trường toàn cầu chứng khoán, ngoại hối, cơ hội đầu tư, tính thanh khoản và tiền mặt, thương nhân năng động của chúng tôi ôm hôn trên sức mạnh thể chế và mục tiêu liên tục tìm kiếm những cơ hội tốt nhất và cung cấp những lợi nhuận hàng đầu ngoài cùng các nhà đầu tư của chúng tôi. Solomicroinvestment là chìa khóa cho sự thịnh vượng về tài chính, tiến bộ và ổn định. Chúng tôi cung cấp cho bạn cơ hội duy nhất này để đạt được tự do tài chính của bạn ngay cả khi bạn không có kinh nghiệm để làm như vậy

Cổng thanh toán: LR,Ego,STP,Payza commingsoon
min dep : 35$ ( gồm 1 plan chia lãi giá 25$ và 10$ phí tháng để có thể được nhận ref từ tuyến trên và ăn cycle)
min withdraw :25$

Sơ qua về kế hoạch chia lãi:

Investment Plans

Daily Return Up to 1.2%~6.0% (tùy vào bạn chọn loại hàng hóa nào để đầu tư, nó sẽ sinh mức lãi khác nhau)
Investment Period 90 Days
Total Profit Up to 540%
Unit Deposit $25
All about Finance, Trading and Investing

Cấp độ (star )

SOLOmi chia rank theo Star từ 1 Star tới 5 Star tùy thuộc vào số position bạn mua hoặc tùy thuộc vào số TCV nhóm của bạn
CVT là viết tắt của Team Cycle Volume với công thức tính : 1CVT= PCV + 1 Level PCV )
*PCV = Personal Cycle Volume- là số lần mình cycle được
theo ý hiểu của mình, CVT= số lần mình cycle+ 1 lần hệ thống cycle- nói gọn là bạn cycle 1 lần, hệ thống dưới bạn cycle 1 lần thì bạn đc 1 CVT :D

Referral Bonuses- Tiền thưởng giới thiệu : từ $2.5~$5.0 (không giới hạn, và tùy vào cấp sao của bạn cao hay thấp mà mức tiền thưởng khác nhau)

Cycle Bonuses-Tiền thưởng chu kỳ:Bạn sẽ đạt được một chu kỳ tiền thưởng trị giá 2,5 ~ 5 $ bất cứ khi nào bạn hoàn thành chu kỳ 1x2 nhỏ. (Unlimited)

minh họa về cycle 1x2 (hoàn thành 1 tầng có 2 downline là bạn đã đạt điều kiện để nhận tiền, downline có thể từ trên đẩy xuống hoặc do bạn tự tuyển)

Star Bonuses - Tiền thưởng ngôi sao : Bạn sẽ đạt được một tiền thưởng ngôi sao $ 0,5 bất cứ khi nào một trong những cá nhân thành viên trong nhóm của bạn hoàn thành chu kỳ 1x2 nhỏ.
Mức cao nhất có thể kiếm được tiền thưởng ngôi sao là lên đến cấp độ 15. $0.5*N*5~15 Level ( túm lại là bạn sẽ nhận đc 0.5$ mỗi chu kỳ ref của bạn hoàn thành, tùy vào cấp sao của bạn mà bạn ăn được 5 đến 15 tầng ref)

Leadership Bonuses- Tiền thưởng lãnh đạo : tất cả thành viên trong team đều nhận được tiền thưởng khi đội của họ lên cấp 15 : $0.5*N*15 Level (cái này mình chưa rõ lắm, sẽ giải thích sau)

mình tại đây nhé vì đã ngừng đầu tư và promo, giờ chỉ ngồi ăn lãi thui. anh em nào muốn join có thể vào box tuyển ref nhé ;)

proof:

tiếp tục cập nhật...

Last edited by a moderator:
không ai vào thảo luận nhỉ :-? :binhsua123:

ref ủng hộ rồi id figo183
xem tình hình thế nào sẽ invest 200-300$ theo thớt

Your Referral URL : http://solomicroinvestment.com/url/mmoclub
Server Time : Sunday, May 12, 2013 at 04:52:10 AM GMT

Account Overview
Your Name :
mmoclub
User ID :
mmoclub
Country :
Vietnam

Your Sponsor Name (ID) :
thanh thao (darkforce)

Mình có vài vấn đề quan tâm trước khi invest:

- Ref trực tiếp: Mình được bonus bao nhiêu khi ref upgrade hay mua Pos
- Ref do hệ thống tự điền:
+ Như bạn nói sẽ được 0,5$ khi họ hoàn thành chu kỳ 1 x 2. Vậy cái gì ảnh hưởng tới độ sâu của bonus (upgrade hay mua nhiều POS cho cụ thể luôn được không cậu).
+ Vậy ngoài ra khi ref gián tiếp này mua pos hay upgrade ta có được bonus không?
- Khi ta hoàn thành 1 tầng có 2 downline thì để nhận 5$ ta phải upgrade hay mua pos hay không cần phải làm gì hết cũng được bonus này

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: session_start(): ps_files_cleanup_dir: opendir(/var/lib/php/session) failed: Permission denied (13)

Filename: config/config.php

Line Number: 615

đang tìm hiểu thêm về cá vấn đề này và sẽ giải đáp cụ thể cho mọi người. mọi người đứng post link ref nữa vì vi phạm rule đó :D

gần đây toàn hyip nhảy vào matrix investment. trước mình post có 1 thread mà bị ném đủ các thể loại gạch... :D

gần đây toàn hyip nhảy vào matrix investment. trước mình post có 1 thread mà bị ném đủ các thể loại gạch... :D

15 cấp refs, lại có đủ cycle thì không gọi là matrix thì gọi là gì hả bạn :D

lần thứ 4 trong tháng có site ngon mà k có tiền chơi :))
vốn liếng ở trong adsprofitreward hết bà rồi :))

lần thứ 4 trong tháng có site ngon mà k có tiền chơi :))
vốn liếng ở trong adsprofitreward hết bà rồi :))

Adsprofitreward cũng ngon mà :D, kiếm đc site ngon thì chơi tập trung vào cũng đc :)).

Mình có vài vấn đề quan tâm trước khi invest:

- Ref trực tiếp: Mình được bonus bao nhiêu khi ref upgrade hay mua Pos
Ref trực tiếp được hưởng 2.5-5$ mỗi khi ref mua 1 pos hoặc hoàn thành một cycle , số tiền phụ thuộc vào cấp sao của bạn :
1 Star 2 Star 3 Star 4 Star 5 Star
$2.5 $3.5 $4.0 $4.5 $5.0
- Ref do hệ thống tự điền:

+ Như bạn nói sẽ được 0,5$ khi họ hoàn thành chu kỳ 1 x 2. Vậy cái gì ảnh hưởng tới độ sâu của bonus (upgrade hay mua nhiều POS cho cụ thể luôn được không cậu).
độ sâu của bonus phụ thuộc vào cấp sao của bạn, cấp sao của bạn tính trên cơ sở bạn mua bao nhiều post hoặc bạn và hệ thống cycle bao nhiều lần:
1 Star : đạt được khi bạn mua 1 Position
2 Star:10 Positionshoặc 50 TCV
3 Star:50 Positions hoặc 150 TCV
4 Star:150 Positions hoặc 450 TCV
5 Star:300 Positions hoặc 900 TCV
trong đó :
*TCV = Team Cycle Volume(Your PCV + 1 Level PCV )
*PCV = Personal Cycle Volume (số lần cycle của bạn- không biết đã chuẩn chưa, mong anh em đóng góp)

+ Vậy ngoài ra khi ref gián tiếp này mua pos hay upgrade ta có được bonus không?
cái này mình chưa rõ lắm, nhưng nếu tầng dưới cycle bao nhiêu lần thì sẽ nhận được 0.5$ mỗi lần tầng dưới cycle, ví dụ bạn ở cấp sao thứ 1, 5 cấp dưới bạn có 10 cycle thì bạn nhận được 0.5x10=5$, nếu bạn ở cấp sao 5 thì bạn được hưởng hoa hồng xuống sâu tận 15 cấp.
- Khi ta hoàn thành 1 tầng có 2 downline thì để nhận 5$ ta phải upgrade hay mua pos hay không cần phải làm gì hết cũng được bonus này
Phải nâng cấp lên 1 star bằng cách mua 1 pos và đóng phí tháng mới được hưởng cycle, điền ref tự động từ hệ thống, nếu không đóng phí tháng thì vẫn có thể mua pos để ăn lãi nhưng không được hoa hồng từ ref ( chơi solo)
. ;)

đã update thêm thông tin :D
nếu đã quyết chơi thì anh em nên upgrade sớm để nhận được ref từ tuyến trên đẩy xuống, site này nếu anh em chịu khó tuyển ref thì thu nhập không hề nhỏ đâu :D

Last edited by a moderator:
cập nhật lại chế độ ref cho anh em :D

e mong nó có pz quá
chứ stp nó block rồi :(
mà hiện cũng hiếm stp nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,517
172,592