SCAM Solebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Sr các bác, mình ít lên forum nên ko biết có reply.
Mình reg site này tính đến giờ đc khoảng 1 year, còn upgrade từ cuối tháng 12 năm ngoái. Đến h profit khoảng 200%. Các bác yên tâm nếu site còn live thì với profit hiện tại, invest golden or golden360 profit ko thấp hơn của mình đâu.

New payment:

chơi ptc thì sợ nó scam lắm , làm mà ko nâng cấp thì khó có tiền
Site này vẫn pay bt nhé. Bạn có thể access site này xem phần proof payment của họ, bạn sẽ thấy có rất nhiều mem VN tham gia. Site này ko invest & upgrade thì ko ăn thua đâu. Nếu bạn muốn nhận payment của họ thì khuyên bạn nên invest, ít nhất là upgrade bonze or silve chỉ khoảng 100$. Site này profit từ Refs rất cao nên bạn có thể build Refs dần dần. Quan trọng là họ giới hạn mức cashout cho từng member level. Bronze là 8$/12days, Silve hình như là 10$/10days. So với Grandbux thì site này cũng ko tệ.

site này vẫn ngon hả bác @@ em vừa bị dính 200$ ở norclix xong, còn chưa hồi tí vốn nào :/ ko biết có nên nhảy vào solebux ko :(

Christmas promotion #3 Deposit bonus 10% up to 30%.

*Add funds more than $250 and get 10% Bonus to your purchase balance Instantly.
*Add funds more than $500 and get 15% Bonus to your purchase balance Instantly.
*Add funds more than $1000 and get 20% Bonus to your purchase balance Instantly.
*Add funds more than $4000 and get 30% Bonus to your purchase balance Instantly.

Note: Everyone can ONLY use 3 times of Christmas Promo #3.

+ For Add funds (Deposit) go to Add funds page.

++ Christmas Promo #3 will be end on Tuesday (01/01/2019) 24:00 server time.

Happy Holidays
SoleBux Team,
Everything at:

http://www.solebux.com/forum.php?topic=4554

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member