[Soft] Phần mềm gõ captcha Megatyper BubuMega Ver.10

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hôm nay mình sẽ giới thiệu đến các bạn 1 phần mềm gõ captcha Megatyper hoàn toàn mới là Bubu megatyper. Phần mềm sẽ ra mắt trong khoảng 2 ngày nữa sau khi nhóm mình hoàn tất xong server quản lý cho phiên bản manager (phần mềm gồm 2 bản solo và manager, manager sẽ có panel thêm xóa sửa như Asian). Sau maytram pixprofit và megatyper của tiaien thì đây là phần mềm gõ captcha thứ 3 hoàn toàn của người Việt viết từng dòng code một. :binhsua50: Các tính năng nổi bật của phần mềm:
  • Hỗ trợ đa ngôn ngữ (Tiếng Việt + Tiếng Anh)
  • Tùy chọn giao diện theo sở thích trong thư viện hơn 20 kiểu (xem video phía dưới)
  • Tùy chọn kiểu hiển thị giúp làm việc thoải mái hơn (xem video phía dưới)
  • Kéo giãn khung soft thoải mái chứ không fix cứng
  • Tích hợp 2 phiên bản 1 khung và 2 khung vào chung 1 để dễ dàng sử dụng tùy theo ý thích
  • Tự động gửi đi số captcha gõ được khi chưa gõ xong mà hết thời gian
  • Tự động dừng khi số captcha timeout lên cao
  • Lưu captcha xuống máy nếu bạn muốn xem lại
  • Dừng phần mềm cả ngày gõ lại cũng không sao :binhsua50:
  • Điều đặc biệt, chúng tôi có 1 đội ngũ tester và support hoạt động 24/7 nên các vấn đề về mua key hay phần mềm lỗi các bạn đều được hỗ trợ 1 cách nhanh chóng nhất
  • Và còn rất nhiều tính năng nổi bật khác chờ các bạn khám phá :binhsua146:
Video demo:
[video=youtube;O6VrFn7E5O8]http://www.youtube.com/watch?v=O6VrFn7E5O8[/video]

P/s: Giới thiệu sơ lược:
+ nhóm gồm 4 thành viên, có 2 thành viên đang hoạt động trên mmo4me là tunvit và tiaien:binhsua139:
+ sau khi hoàn tất server, nhóm sẽ tiến hành đẩy mạnh trong lịnh vực phần mềm mmo mà đầu tiên sẽ là tất cả dự án captcha mong được sử ủng hộ của các bạn :binhsua35:

Last edited by a moderator:
Càng ngày càng có thêm nhiều soft hay cho ae captcha nhỉ. Mong là soft này đóng góp thêm cho kho phần mềm ae capcap

Thu phí để có trách nhiệm trong việc support và fix lỗi phần mềm, không thu phí cũng được thôi, bạn đến 8/20 Lê Đức Thọ Gò Vấp - TPHCM trả lương cho nhân viên mình, mình sẽ free

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

sao 2 khung giống của bác Xuân Đức vậy nhỉ =))
cứ 2 khung là giống à em trai, soft XuanDuc có các chức năng này ko :
  • Hỗ trợ đa ngôn ngữ (Tiếng Việt + Tiếng Anh)
  • Tùy chọn giao diện theo sở thích trong thư viện hơn 20 kiểu (xem video phía dưới)
  • Tùy chọn kiểu hiển thị giúp làm việc thoải mái hơn (xem video phía dưới)
  • Kéo giãn khung soft thoải mái chứ không fix cứng
  • Tích hợp 2 phiên bản 1 khung và 2 khung vào chung 1 để dễ dàng sử dụng tùy theo ý thích
  • Điều đặc biệt, chúng tôi có 1 đội ngũ tester và support hoạt động 24/7 nên các vấn đề về mua key hay phần mềm lỗi các bạn đều được hỗ trợ 1 cách nhanh chóng nhất

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

bóc tem ủng hộ,mà vào phát là thu phí ngay hả đại ca ;))
Dùng thử 30 phút bạn :)

Last edited by a moderator:
bạn đến 8/20 Lê Đức Thọ Gò Vấp - TPHCM trả lương cho nhân viên mình, mình sẽ free

thix nhất câu này=)).....kaka.....A ý Chuẩn gúm =]]

ah A gì ơi...Free 1 ngày Test thử Ik A:D.....Chứ TP anh Free 30' sao mà Test nó Load bá đạo lém......

Với Lại Sao A Ko Treo Giá Lên Nhỉ :D.......

bạn đến 8/20 Lê Đức Thọ Gò Vấp - TPHCM trả lương cho nhân viên mình, mình sẽ free

thix nhất câu này=)).....kaka.....A ý Chuẩn gúm =]]

ah A gì ơi...Free 1 ngày Test thử Ik A:D.....Chứ TP anh Free 30' sao mà Test nó Load bá đạo lém......

Với Lại Sao A Ko Treo Giá Lên Nhỉ :D.......

Ghi nhận ý kiến của e, còn giá thì e chờ 2 ngày nữa sẽ biết, thank e.Mà coi chừng e lộn rồi, Megatyper mà e, nó load khủng long lắm chứ đâu phải CaptchaTyper

Sao mới ra mà version 10 dữ vậy bác ?

Free tuần đầu coi như quảng cáo public anh em xài thử coi hàng tốt cỡ nào rồi quyết định có chuyển soft hay không chứ bác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week