Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

ahihi tại dùng 2 hôm liền thấy load êm quá, chứ hôm t test soft của captchatyper ms đc 1,2 tiếng là bị chậm ngay r

làm sao đổi thanh toán về cùng 1 ví PM vậy ? làm theo hướng dẫn trang 1 mà k dc , có ai hướng dẫn với không ?

làm sao đổi thanh toán về cùng 1 ví PM vậy ? làm theo hướng dẫn trang 1 mà k dc , có ai hướng dẫn với không ?

b vào Profile and Payment, ngay đầu phần Payment có dòng Change your payment method, ấn vào chữ new cạnh đấy r điền thông tin thanh toán ms là đc

Hóng bản kolo capt chữ, đợt bão kolo rút tiền nó thu lại $ không dám rút giờ nó hết cảnh giác vào mấy acc rút về ngon ơ

hiện tại e gõ soft bị tình trạng như vầy mấy bác giúp e. mới bị 2 hôm nay thôi. soft đầu recatpcha bth. mà soft thứ 2 recapcha cứ bị chậm chậm r mình oke thì bảo sai. đã thử lấy acc soft 2 nhậo soft 1 thì ko bị tình trạng như v. nhưng e xoá soft 2 và tải lại vẫn bị tình trạng đó. acc nào log vào cũng bị nv. mấy bác giúp e với

@comhet, bác check soft CT hình như update ạ, sáng h lặp code hoi nhìu ^^

Thank you for update brother! we r with u,

bản mới CT hình như là bị mất cái báo phân biệt chữ hoa chữ thường rồi hay sao ấy gõ cả ngày chả thấy cái nào nên phân biệt hoa thường

hai hôm nay có bạn nào bị tình trạng recaptcha trên soft mega giống mình không ,load chưa ra hình nữa là được tính 1 code rồi không mà mình bị liên tục luôn ăn baned mấy cái id :confused:

hai hôm nay có bạn nào bị tình trạng recaptcha trên soft mega giống mình không ,load chưa ra hình nữa là được tính 1 code rồi không mà mình bị liên tục luôn ăn baned mấy cái id :confused:
ban do dõ sai :3 rồi lên than ! trước h vẫn dùng bth

soft captcha typers k load đc code có bác nào bị k ta o_O

soft captcha typers k load đc code có bác nào bị k ta o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week