Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

For people who are working with 3rd party softwares your 3rd party softwares are blocked by google or google now knows your software and it is sending you all hard captchas.I tested your 3rd party software captchatypersv1.08.2 and it is sending only hard captchas.
And good news is our software is still getting easy captchas.I have now appointed 3 people to sit in our office and type I will update you how much she can do.She is not a typist or a person who can do captcha.I will update you how easy or hard the captchas are in few hours
xong chỉ đích danh phần mềm này luôn mới ác

For people who are working with 3rd party softwares your 3rd party softwares are blocked by google or google now knows your software and it is sending you all hard captchas.I tested your 3rd party software captchatypersv1.08.2 and it is sending only hard captchas.
And good news is our software is still getting easy captchas.I have now appointed 3 people to sit in our office and type I will update you how much she can do.She is not a typist or a person who can do captcha.I will update you how easy or hard the captchas are in few hours
xong chỉ đích danh phần mềm này luôn mới ác
mới làm thử soft nó, cũng dc, mà chỉ làm dc 1 acc , chưa kể capt ẩn còn 1 đống

Bão về khắp mọi nơi chán thiệt :(

brother COMHET we are dying here pls help to us , pls update even captcha typers software v.1.0.8asap ,, you r the god waiting for your reply

mới làm thử soft nó, cũng dc, mà chỉ làm dc 1 acc , chưa kể capt ẩn còn 1 đống

ko có chức năng " bỏ qua "

Thật ra nó k có cấm, nó chỉ là test thử thôi mà. Cấm thì mình ăn ban lâu r
nó ra lệnh cấm r` , dừng thôi , ko lẽ làm hên xui hoặc chờ nó ban mới dừng à =.=

Last edited:
Tôi nghĩ có thằng phá soft này thôi, soft Xuân Đức, soft xiao captcha,... hoạt đồng từ đó đến giờ đều ko bị sao cả. Duy soft này bị cấm, nghĩ thôi cũng biết có thằng gửi soft cho admin !!!

Xin lỗi chứ đừng có làm như vậy, phá chén cơm của người khác, nghèo lắm mới đi capt mà còn vô đây phá, rãnh rỗi quá !!!

Thôi ko làm soft và cũng ko nên bàn luận/ đăng hình sof trên này nữa. Làm một mạch đến lúc nó ko thanh toán cho như kolo thì khổ.

có ai pannel, đủ 1$, mà with lại báo k đủ k, pannel mình mới tạo 29, làm cũng dc 1.3$ mà nó báo k cho with

có ai pannel, đủ 1$, mà with lại báo k đủ k, pannel mình mới tạo 29, làm cũng dc 1.3$ mà nó báo k cho with
Hôm nay đủ thì mai mới được thanh toán. Hôm nay bạn đặt lệnh thanh toán thì nó chỉ tổng kết đến ngày hôm qua thôi.

Hôm nay đủ thì mai mới được thanh toán. Hôm nay bạn đặt lệnh thanh toán thì nó chỉ tổng kết đến ngày hôm qua thôi.
bt cỡ 1$ là nó cho rút, mình kiểm tra thì thấy pannel dc 1.2$ , mà nó lại báo k đủ 1$ để rút

kolocapt captchatypers V 1.8.0.3 also not working well still getting hard captchas pls check!

bt cỡ 1$ là nó cho rút, mình kiểm tra thì thấy pannel dc 1.2$ , mà nó lại báo k đủ 1$ để rút
Đc pay chưa bác ??

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom