Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Mấy bác làm CT cho hỏi với, giờ toàn rc ẩn phải không? mình làm toàn rc ẩn, skip thì timeout liên tục, 2 ngày nay rồi, làm chậm như rùa :(
CT làm capt thường mới ăn thua bác

Có ai làm CT mà bị vậy hoài không?

capt thường e thấy chậm như rùa ấy sao làm bác? mà bác có phân biệt hoa thường ko hay chỉ có capt nào soft có khung đỏ thì mới hoa thường bác nhỉ
1. phân biệt hết nha bác
2. bác login nhiều panel khoảng 30-40acc là nó nhanh thôi :D

Có ACE nào làm dc CT không nhỉ, toàn là capt ẩn, chỉnh đủ kiểu vẫn không giảm được chút nào.

ACE làm được thì im lặng đi cứ post khoe để tụi nó đi report tiếp rồi hết có cháo để ăn à . Cái nào làm được thì im lặng làm đi xong cái kolo rồi vẫn không rút kinh nghiệm tính bỏ luôn miếng cháo cuối cùng à ... k phải vô duyên vô cớ mà bị capt ẩn đâu 1 người gần 50 acc thì hỏi sao k bị

ACE làm được thì im lặng đi cứ post khoe để tụi nó đi report tiếp rồi hết có cháo để ăn à . Cái nào làm được thì im lặng làm đi xong cái kolo rồi vẫn không rút kinh nghiệm tính bỏ luôn miếng cháo cuối cùng à ... k phải vô duyên vô cớ mà bị capt ẩn đâu 1 người gần 50 acc thì hỏi sao k bị
Vậy là có 1 người làm dc.:)

RC dạo này nhiều code click quá :(

cap đã ẩn, mà còn lâu chậm nữa , đợi nó load thì mấy id kia time out, chắc làm 5-7id may ra

@comhet hi bác check thử soft CT có cần update k ạ, chứ load code ẩn RC nhiều quá :(

rồi xong miếng cơm CT này cũng bắt đầu lung lay rồi. admin thông báo bỏ qua recaptcha cũng bị ban

h ct nó cấm cho xài soft thứ 3, bắt buộc xài soft của nó, mà recaptcha nó vẫn còn nhây, capt ẩn + tiếp theo+ load chậm

thớt cho em hỏi app này làm gì liên quan tới việc gõ captcha à bác? cụ thể là làm gì thế ạ. xin lỗi vì câu hỏi newbie

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom