Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Có ai như em không hai hôm nay ko ra recapt để làm luôn ... Mấy acc cứ hiện loading một hồi rồi lại hiện landing :(

Do new Rules của KB. Login vào để đọc nha. Tất cả id mới, id thy thoảng mới làm việc, id dưới 10% đều load chậm do new policy của KB chứ ko phải do soft.

Cả 2 version của soft đang là "SOFT THE BEST FOR KB" :p
P/s: PR có hơi lố hôn? :D :D

Do new Rules của KB. Login vào để đọc nha. Tất cả id mới, id thy thoảng mới làm việc, id dưới 10% đều load chậm do new policy của KB chứ ko phải do soft.

Ra vậy ...

Em thấy soft làm cũng ngon :D 2 hôm nay cứ nghĩ nó hết recapt rồi nên ko ra =)))
Mà bây h ko có recapt để làm thì làm sao hết new được đây :D

Last edited:
Ra vậy ...

Em thấy soft làm cũng ngon :D 2 hôm nay cứ nghĩ nó hết recapt rồi nên ko ra =)))
Mà bây h ko có recapt để làm thì làm sao lên new được đây :D

Chị thì đang nhờ chủ soft làm lại 1 chút cho RC, chứ 2 ngày nay nó ra quá trời quá đất, bấm riết mà muốn rụng 2 cánh tay ra luôn, mà bỏ thì tiếc quá, 1$/k lận mà. Mà điều ông chủ đang bị "hư máy" dài hạn :D

Chị thì đang nhờ chủ soft làm lại 1 chút cho RC, chứ 2 ngày nay nó ra quá trời quá đất, bấm riết mà muốn rụng 2 cánh tay ra luôn, mà bỏ thì tiếc quá, 1$/k lận mà. Mà điều ông chủ đang bị "hư máy" dài hạn :D
:D nếu fix lại như vậy thì tiện lợi quá ... Hóng :D mà bên em ko ra recapt thế này thì phải gõ cap thường à :(

soft siêu ngon luôn chị ạ, lúc nào kolo nó cho RC thì load siêu nhanh. Mà cái level nó có giwx không hay sau một thời gian nó reset hả chị

Bạn chủ top ơi, vừa mình mua key 1 tháng mà mình gửi nhầm thành 2 lần. Phiền bạn vào PM kiểm tra và refund lại giúp mình. ID của mình: e96fb9c936
Cảm ơn bạn.

Last edited:
Mọi người ơi cho hỏi, Soft RC sao mình nhấn nút Space nó toàn kéo cửa sổ RC xuống thanh taskbar chứ không Next hay Verify được. Thành ra làm chậm quá.

Mọi người ơi cho hỏi, Soft RC sao mình nhấn nút Space nó toàn kéo cửa sổ RC xuống thanh taskbar chứ không Next hay Verify được. Thành ra làm chậm quá.
Ở RC soft, nhìn vào "browser" nếu lớn hơn "1" thì cái capt RC đầu tiên hiện ra, bạn phải dùng chuột kéo cho cái windows đó dài ra, vì cái khung đó hiện ra mặc nhiên nó 'ngắn' nên cái chữ next/verfiy nó bị che đi, nên bạn bấm space nó sẽ 'đưa chuột tự động tới 'next' and 'click' nhưng vì bị che nó ko click được. Chỉ cần kéo windows rc đầu tiên dài ra là các capt rc sau có thể space thoải mái.

Ở RC soft, nhìn vào "browser" nếu lớn hơn "1" thì cái capt RC đầu tiên hiện ra, bạn phải dùng chuột kéo cho cái windows đó dài ra, vì cái khung đó hiện ra mặc nhiên nó 'ngắn' nên cái chữ next/verfiy nó bị che đi, nên bạn bấm space nó sẽ 'đưa chuột tự động tới 'next' and 'click' nhưng vì bị che nó ko click được. Chỉ cần kéo windows rc đầu tiên dài ra là các capt rc sau có thể space thoải mái.

Cám ơn bạn nhiều ;)

soft dùng ok nhưng có 1 vấn đề chưa fix đc là capthca nào sắp hết thời gian thì hiện trước. cap thường thì ko lo tại load nhanh gõ nhanh k cần log nhiều acc, làm recap kolo thì ko sợ time out, làm recap bên captchatypers time out hoài :v tại có mấy cap ra sau mà nó hiện trước, cap ra trước thì ko bao giờ đến lượt @@

Kẻ ăn không hết, người lần chẳng ra :(

Bạn chủ top ơi, vừa mình mua key 1 tháng mà mình gửi nhầm thành 2 lần. Phiền bạn vào PM kiểm tra và refund lại giúp mình. ID của mình: e96fb9c936
Cảm ơn bạn.

mình đã gửi lại, banj check lại nhé.

mình góp ý là sau khi dùng space để verify thì hiện ra lại recaptcha mới bác nên để chuột tự động trỏ về giữa đỡ mất công kéo lên lại :D

Đang chờ chủ soft update lại như nắng hạn chờ mưa đây, sẽ không còn nhấn space nữa mà sẽ thay bằng "right-click" vì đang dùng chuột mà, nên không cần phải 2, 3 thứ chi phối nữa. Mà không biết máy nó hết hư chưa nữa, thấy có cmt làm mừng muốn chết. :p

8% vẫn code đều mà ta :oops:

Load cực tôt, mỗi tội code ra ồ ạt và quá nhanh nên time out nhiều quá, hóng bản cải tiến tôc độ của bạn chủ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom