Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

i just created a new account why it is not working i mean captchas loading very low even 1 captcha per 5 min and also typed captchas are not counting , me and my friend facing this problem

comhet please help me!

i just created a new account why it is not working i mean captchas loading very low even 1 captcha per 5 min and also typed captchas are not counting , me and my friend facing this problem

comhet please help me!
What version you used?
Loading slowly for kolotibablo server slow too!

xin lỗi các bạn nhé bản mới mình mới thêm thử proxy, mình có để 2 proxy trong file proxies.txt mà quên xoá chắc nó die nên 2 id đầu sẽ không login được. mấy bạn mở file proxies.txt xoá 2 cái proxy đó là được nhé

còn bạn nào muốn dùng proxy thì copy poxy vào file proxies.txt định dạng proxy là
1.1.1.1:80 hoặc 1.1.1.1|80
1 proxy là 1 id nhé và theo thứ tự từ trên xuống
e xóa 2 cái proxy đầu rồi mà vẫn k connect đc 2 id đầu ???

i m using comhet software! , which software you are using!
No, I would like ask you used free soft or commercial soft (both said: @comhet soft).
- Free soft: version 1.0.5, you need working with more than 5ids for about 1,2k capt per hour.
- Commercial soft: version 2.0.5.8, you need look at "RC only" option. If checked, uncheck it.

No, I would like ask you used free soft or commercial soft (both said: @comhet soft).
- Free soft: version 1.0.5, you need working with more than 5ids for about 1,2k capt per hour.
- Commercial soft: version 2.0.5.8, you need look at "RC only" option. If checked, uncheck it.

dear i m using comhet version 1.0.5 , so you are saying have to use Commercial soft: version 2.0.5.8 , can you tell me which is best software!

Không biết do cái gì mà bưa nay của mình chỉ load 4 cai đầu soff, còn lại làm im hết ko load

Không biết do cái gì mà bưa nay của mình chỉ load 4 cai đầu soff, còn lại làm im hết ko load
Mình còn không load được capt nào cơ bác ạ :(, không hiểu sao nữa :(, mình thử bằng web hay phần nềm của kolo đều k đc :(

bạn ơi mình cài java và download phần mềm về nhưng chạy pm nó cứ báo lỗi này. xử lý sao bạn

chắc do mạng mấy bác yếu, mình xoá hay k xoá file proxy vẫn connected, nhưng cảm giác lag hơn trước

không biết có phải do mạng không. nhà em 1 mình 1 máy 1 mạng. cáp quang 12mb vnpt. bác gõ cái gì mà có file proxy vậy. em tải soft về giải nén có file proxy đâu nhỉ?

Mình vẫn thấy load bình thường, nhưng mà......................tất cả acc cùng ra code một lúc, ngắt, rồi thì lại tất cả cùng ra code hoặc là tất cả cùng loading. Tính cả code bỏ qua thì tất cả acc đều làm được số code bằng nhau từ trên xuống.

Mình vẫn thấy load bình thường, nhưng mà......................tất cả acc cùng ra code một lúc, ngắt, rồi thì lại tất cả cùng ra code hoặc là tất cả cùng loading. Tính cả code bỏ qua thì tất cả acc đều làm được số code bằng nhau từ trên xuống.
Mình hôm trc cũng thế mà, mình làm RC, cứ hết cái nayf đến cái kia, không bị bỏ qua cái nào cả, làm đến cuối thì số code của các ID cũng ngang nhau

Mình toàn bị đứng cap phải skip để qua cap mới ko đợi đến tối X.X

@comhet update vụ "kéo giữ luôn chuột" cho RC như KB họ mới update đi cưng

Cách này chọn hình nhanh ghê luôn :p
Rê chuột theo hình mũi tên từ отпустить (điểm đầu) tới зажать лкм (điểm cuối). Sau đó right-click để thay cho nhấn (left-click) next (пкм в любом месте)

Có ai như em không hai hôm nay ko ra recapt để làm luôn ... Mấy acc cứ hiện loading một hồi rồi lại hiện landing :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom