Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

bác comhet xem có add được chế độ dual image RC của mega ko chứ giờ làm nó giảm rate kinh khủng quá @@

cái nút recaptcha của thằng CT bác văng đâu mất r`
Cái nút đó cậu dơwn bản cũ ấy, bản 4.5 bị bỏ rồi

em tưởng bản cũ bị xoá rồi @@ dùng nó toàn ghi eror connect
mình dùng cả 2 bản vẫn bình thường, hiện tại mạng VN lại có vấn đề, nên kết nối với sever nc ngoài ko đc ổn định.
Còn nếu do máy thì phải cài lại win, hoặc reset lại modem đổi ip xem, coi chừng ip đó xài ko đc.

mình dùng cả 2 bản vẫn bình thường, hiện tại mạng VN lại có vấn đề, nên kết nối với sever nc ngoài ko đc ổn định.
Còn nếu do máy thì phải cài lại win, hoặc reset lại modem đổi ip xem, coi chừng ip đó xài ko đc.
bản có cái nút RC bị xóa rồi thì không dùng được nữa hả bác?

bản có cái nút RC bị xóa rồi thì không dùng được nữa hả bác?
Nút rc là chọn có hoặc ko có rc, vì mega mặc định là rc nhìu hơn code chữ, nếu tắt nó là coi như ngồi ngáp ko có code. Thành ra bản mới bỏ luôn mấy cái thứ đó, làm bthường.

Nút rc là chọn có hoặc ko có rc, vì mega mặc định là rc nhìu hơn code chữ, nếu tắt nó là coi như ngồi ngáp ko có code. Thành ra bản mới bỏ luôn mấy cái thứ đó, làm bthường.
bản CT thì sao bác còn nút RC ko

kolo có khi vài tháng nữa mới có chứ ko nó lại vào nằm vùng khoá thanh toán như trước kia thì chết
uhm đúng là ko biết ai ác thế tự nhiện đang làm ngon bị phá :( kiếm miếng cơm thôi cũng bị đạp nữa trước h làm kolo quen rồi mà ko có soft để gõ chữ

uhm đúng là ko biết ai ác thế tự nhiện đang làm ngon bị phá :( kiếm miếng cơm thôi cũng bị đạp nữa trước h làm kolo quen rồi mà ko có soft để gõ chữ
nguyên nhân 1 số thành phần ngu người qc tool trên gr nc ngoài. quăng lên youtube bán giá cao hơn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,567
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom