Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

mình thấy tụi nước ngoài vẫn báo cáo soft mới update cho team kolo hoài, cũng có quá trời người bị bann mất tiền đang kêu gào trên facebook team kolo, có người chụp hình mất 44$ luôn, pó tay rồi.

Mình có điều này nói với chủ thớt, bạn bán soft cho tụi nước ngoài, tụi nó thì cứ báo cáo soft, vừa mất thời gian bạn config, trong khi dân VN mình xưa giờ ít ai báo cáo soft.

Mình vào fanpage soft cả đống tụi nước ngoài, thật chán vì làm cả đống $ mà bị ban nick hoài, vừa mất pri vừa mất $, thiệt hại cũng gần 15$ cho 2 lần ban nick. Hi vọng bạn có hướng giải quyết tốt cho anh em

Mình nghĩ kolo nó tự check được có dùng soft ngaoif hay không.Ai dùng proxy thì không biết sao, chứ mà login 1 đống acc/1IP , lại còn acc abc1, abc2...sao mà nó không check được chứ.
Lần này mất hơn 6$ do cái tội lười rút tối qua, đến sáng nay vào rút thì đã muộn.

Mình nghĩ kolo nó tự check được có dùng soft ngaoif hay không.Ai dùng proxy thì không biết sao, chứ mà login 1 đống acc/1IP , lại còn acc abc1, abc2...sao mà nó không check được chứ.
Lần này mất hơn 6$ do cái tội lười rút tối qua, đến sáng nay vào rút thì đã muộn.
Hơn 1 tuần nay log có 2 acc mà nó cũng banned luôn rồi.

mình mới log trưa hôm qua là sáng nay bann rồi, thấy trên fanpage kolo có người nói kolocapt dùng proxy gì đó kêu team kolo chặn lại gì đó zzzzz

Tôi đánh có 2 acc, nó load mấy ngày nay nhanh quá, vậy cũng ăn ban nick, thằng kolo mắc dịch

mình mới log trưa hôm qua là sáng nay bann rồi, thấy trên fanpage kolo có người nói kolocapt dùng proxy gì đó kêu team kolo chặn lại gì đó zzzzz

Cái việc nói "kolocapt dùng proxy" là nói lúc nào bạn nhỉ? Vì bạn comhet chỉ mới viết điều đó trong thớt này cách đây mấy bữa mà thôi. Nếu đúng là cũng mới báo cho bọn kolo thì chứng tỏ cái bọn mách lẻo cũng sát sao theo dõi thớt này đó chứ. :rolleyes:
Mong là người mình ko phá nhau, còn bọn nước ngoài thì đơn giản là dùng kí tự tắt hoặc ngôn ngữ teen là bọn chúng có dùng google dịch cũng bó tay. :p

Tôi đánh có 2 acc, nó load mấy ngày nay nhanh quá, vậy cũng ăn ban nick, thằng kolo mắc dịch

Mình cũng log 2 acc mà trong đó có tiền mình ngồi gõ capt thường nữa, nó banned kiểu này dễ ức chế

Cái việc nói "kolocapt dùng proxy" là nói lúc nào bạn nhỉ? Vì bạn comhet chỉ mới viết điều đó trong thớt này cách đây mấy bữa mà thôi. Nếu đúng là cũng mới báo cho bọn kolo thì chứng tỏ cái bọn mách lẻo cũng sát sao theo dõi thớt này đó chứ. :rolleyes:
Mong là người mình ko phá nhau, còn bọn nước ngoài thì đơn giản là dùng kí tự tắt hoặc ngôn ngữ teen là bọn chúng có dùng google dịch cũng bó tay. :p
để mình tìm lại cái comment đó, mới thấy hòi sáng

để mình tìm lại cái comment đó, mới thấy hòi sáng
mình tìm lòi mắt mà không thấy, đâu mất tiu ròi, thường cách vài ngày là mình lên coi comment mới, nó mới nói 1,2 bữa đây thôi, hôm qua có soft mới mình nghĩ vụ proxy của mấy bữa trước cũng giải quyết rồi, nên thấy nó báo cáo mình cũng lướt qua không chụp lại. Nick nó là người nước ngoài, comment tiếng anh ...kolocapt use proxy...please block.... gì đó, chắc không phải người mình phá đâu.

Mình thấy lúc đăng nhập có recaptcha lúc đăng nhập, có khi soft vào thẳng luôn nên nó biết nó lock ko ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom