Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Chạy theo ông kolo mệt quá! :(( Cứ một ngày làm 1 ngày nghỉ chờ update thế này sao mà có pri tốt đc.

Tại có mấy thằng nước ngoài vào báo cáo soft, nên nó cứ update hoài

Thông báo mới: bạn nào đã mua soft thì gửi mình id soft và tài khoản mua soft để nhận link soft nhé
các ban gủi mail với nội dung bên dưới đến mail [email protected]. mình sẽ gửi lại link tải.

id: (id phần mềm của bạn)
account: (tài khoản mua phần mềm)

Bạn ơi, mình quên không lưu ID mà giờ mở soft không lên nên không tìm lại được. Có cách nào biết ID nữa không vậy bạn? Mình cảm ơn.

com
Thông báo mới: bạn nào đã mua soft thì gửi mình id soft và tài khoản mua soft để nhận link soft nhé
các ban gủi mail với nội dung bên dưới đến mail [email protected]. mình sẽ gửi lại link tải.

bạn ơi mình dùng ví pm mình mua cho nhiều id cho bạn bè lắm bạn check mail giùm mình nhé

Bạn ơi, mình muốn mua key bản normal version cho winxp bạn có update bản này ko

Bạn ơi, mình muốn mua key bản normal version cho winxp bạn có update bản này ko

bản web api nó làm lại rất khó, với lại bản web khi nó update thì không kiểm tra được nên khả năng ăn banned rất cao. Đợi một thời nữa xem tình hình thế nào đã nhé

bản web api nó làm lại rất khó, với lại bản web khi nó update thì không kiểm tra được nên khả năng ăn banned rất cao. Đợi một thời nữa xem tình hình thế nào đã nhé

Đành đợi vậy, hic hic

Em hỏi chút , bạn em muốn thuê tool để làm , nhưng nó ngồi ở quán net , Thì nếu mua xong lsau nó ngồi đúng máy cũ có được không ? Em cảm ơn

Em hỏi chút , bạn em muốn thuê tool để làm , nhưng nó ngồi ở quán net , Thì nếu mua xong lsau nó ngồi đúng máy cũ có được không ? Em cảm ơn
Quán net nó có chương trình deep freeze mà :D

sao tôi cứ bị kết nối timeout xảy ra liên tục không biết do đường truyền hay tool nữa
Chắc do internet nhà bạn rồi hay bạn có dùng proxy gì không, thử dùng vpn check thử xem bạn

Toàn là capt ẩn, mà sáng giờ chỉ loading...
Vừa check pri thì bị âm hết
Vẫn làm đều mà pri không những không tăng lên mà con bị âm
Các bạn check lại xem sao nhé, hay do mình bị gì không biết nữa.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back