Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Lập kỷ lục chưa :p (bản cũ chưa có lướt chuột)

bạn có hay gặp mấy capt ẩn như " đường , xe hơi" ko ? mình full tốc 1h đc có 600 code à

bạn có hay gặp mấy capt ẩn như " đường , xe hơi" ko ? mình full tốc 1h đc có 600 code à
Gặp mấy capt đó bạn ấn vài cái nút mũi tên hình tròn đó, đến khi nào ra cái có chữ xác minh là ok

Cao thủ, mình cao nhất mới được có 900 RC/h :D. Mà dạo này bạn còn chơi goaltycoon không
Thỉnh thoảng vào coi, chứ không đầu tư nữa, đang request payment 7 ngày rồi chưa về :mad:
Bác làm bao nhiêu acc lận vậy :v. Có làm thử qua mà load chậm kinh hồn
Nó load thất thường lắm, lúc 5acc, lúc 100acc, nên timeout rất thường xuyên :confused:
Gặp road, car với 5 street liên tục thì skip ngay, phí thời gian, gặp liên tục thì tắt nghỉ :D

Last edited:

Em là newbie,Các bác cho e hỏi là bị thì này thì sửa như thế nào ạ,e mới dùng được có 1 tuần thôi,hôm vào thì thấy báo là đã hết hạn

Em là newbie,Các bác cho e hỏi là bị thì này thì sửa như thế nào ạ,e mới dùng được có 1 tuần thôi,hôm vào thì thấy báo là đã hết hạn
Bạn vào kolocapt.com mua bằng PM theo video hướng dẫn

Soft quá ngon, bác làm icon vòng tròn làm mình nhớ tới bubusoft , thời vàng son captcha có tới 3 soft. Mong soft bác lâu dài cho dự án này cũng như dự án khác.

nhấn chuột phải vào id -> login web
chờ nó login được rồi thì tắt đi, nhấn start trở lại
hiện tại đang loading :rolleyes:

:rolleyes: hóng chủ thớt update ver mới, hôm nay dc nghĩ tay 1 ngày

Chắc tại kolo nó update version mới. Mà sao minh làm kiểu gì cũng chỉ ~500 recapt/h nhỉ ?
Mọi người show speed lên cho mình xem và học hỏi với, nếu không học được gì thì cũng xem như động lực để phấn đấu.

nhấn chuột phải vào id -> login web
chờ nó login được rồi thì tắt đi, nhấn start trở lại
hiện tại đang loading :rolleyes:
Làm như bác này chỉ là ok nhé, mình cũng bị mà làm theo là loading trở lại r =))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,509
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom