Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

ai bị lỗi conect error k? :oops:
mình bị hoài, mỗi lần paused hơi lâu tí vào start lại là bị error, tắt đi, vào folder temp xóa hết đi rồi mở lại soft :rolleyes:

có ai biết trang nao mua bán tự động uy tín adv hoặc perfecmoney không chỉ mình với

Soft này tương lai là free hay có phí vậy thớt
Hiện tại bản RC đã thu phí rồi. Còn tương lai thì chắc là phải "tăng phí" :D :D
Còn RC kolo thì các bạn chờ nhé. Đang có 1 sự chiến đấu ko hề nhẹ :D

Hiện tại bản RC đã thu phí rồi. Còn tương lai thì chắc là phải "tăng phí" :D :D
Còn RC kolo thì các bạn chờ nhé. Đang có 1 sự chiến đấu ko hề nhẹ :D
Chiến đấu gì hả chị, thông báo cho mọi người biết với chị ^^

may quá e làm từ đầu đến cuối luôn :)

mình làm kolo hồi chiều lúc đầu 5$ xong giảm dần xuống 1, tối thì ko load đc nữa :v ai giải thích giúp với

19h50 vẫn còn load rất nhanh

Feedback new version 2.0.6.0:
Chưa bao giờ chị cảm thấy ưng ý như kỳ version này. Bao nhiêu option chị yêu cầu đều đã được đáp ứng.
I love you and you are number 1 :p

Feedback new version 2.0.6.0:
Chưa bao giờ chị cảm thấy ưng ý như kỳ version này. Bao nhiêu option chị yêu cầu đều đã được đáp ứng.
I love you and you are number 1 :p
Em thấy có khác biệt gì đâu nhỉ? Vẫn đợi bác chủ thêm cái di chuột chọn ảnh :D

Em thấy có khác biệt gì đâu nhỉ? Vẫn đợi bác chủ thêm cái di chuột chọn ảnh :D
Haha, em ko thấy nhưng chị thấy đó nha.
Còn cái vụ di chuột thì bác chủ có nói là soft của bác ấy ví như 1 chiếc xe ôm, xe ôm vẫn có thể vượt đèn đỏ chở chúng ta tới KB. Còn cái di chuột của KB thì ví như 1 chiếc xe taxi chạy miệt mài không sợ hết xăng. Cho nên cưng đợi tới khi nào bác chủ có tiền mua thêm 2 cái bánh xe gắn vào thành 4 bánh thì sẽ có :p

Haha, em ko thấy nhưng chị thấy đó nha.
Còn cái vụ di chuột thì bác chủ có nói là soft của bác ấy ví như 1 chiếc xe ôm, xe ôm vẫn có thể vượt đèn đỏ chở chúng ta tới KB. Còn cái di chuột của KB thì ví như 1 chiếc xe taxi chạy miệt mài không sợ hết xăng. Cho nên cưng đợi tới khi nào bác chủ có tiền mua thêm 2 cái bánh xe gắn vào thành 4 bánh thì sẽ có :p
cho mình hỏi là , recap gõ trên phím thì làm sao, chứ click chuột cũng hơi chậm

cho mình hỏi là , recap gõ trên phím thì làm sao, chứ click chuột cũng hơi chậm
RC gõ trên phím thì phím "space" thay cho bấm "verify" đó.
Còn "gõ" kiểu như Pix lúc trước, quy các ô vuông thành con số để gõ thì giờ RC nó có mấy cái "bấm tới khi ko còn hiện ra nữa" thì hơi khó. Với lại RC có vài loại phải làm more than 2 lần thì mới "ăn được". Nên hotkey thôi, chứ khó quy ô thành số để gõ. :D

P/s Huyền có thể bấm RC lên tới 850-1k/h, cưng làm được bao nhiêu mà "hơi chậm" ?

RC gõ trên phím thì phím "space" thay cho bấm "verify" đó.
Còn "gõ" kiểu như Pix lúc trước, quy các ô vuông thành con số để gõ thì giờ RC nó có mấy cái "bấm tới khi ko còn hiện ra nữa" thì hơi khó. Với lại RC có vài loại phải làm more than 2 lần thì mới "ăn được". Nên hotkey thôi, chứ khó quy ô thành số để gõ. :D

P/s Huyền có thể bấm RC lên tới 850-1k/h, cưng làm được bao nhiêu mà "hơi chậm" ?

Vừa chỉnh lại hotkey thấy oke rồi, tks bạn !

Tình hìn là có bác nào dùng soff mà hay bị đơ không vậy?
có nhé.toàn phải dùng task manager để tắt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,491
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom