Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

uh cảm ơn bạn, Mình thấy đây có sòt captchatyper dự án này đang load nhanh không mọi người

ổn định ạ.ngày nào mình cũng thấy ra đều

có lỗi nhỏ là ấn chuột phải xác nhận nhưng hay bị báo sai trong khi đó đã ấn đúng.dùng nút space xác nhận thì lại k bị vậy

như của mình thì bật soft khoảng lúc lâu rồi mới ra cap.nó ra liên tục luôn.với lại nó ra dựa trên % level với time làm việc càng lâu càng tốt

cứ thấy sai sai.550 mã mà tính ra đc 0.155$.Đây là captchatyper :(

Đúng rbacs. mua luôn 3 thags cho rẻ. Soft tốt ^^
bác có biết giờ nào kolo ra nhiều capt ko chỉ mình với ,mình cũng newbie có mấy acc level 2 ,load cả tiếng đồng hồ đc hơn 30 code

bác có biết giờ nào kolo ra nhiều capt ko chỉ mình với ,mình cũng newbie có mấy acc level 2 ,load cả tiếng đồng hồ đc hơn 30 code
Mình cũng toàn lvl2 thôi. mình cứ lúc nào rảnh thì login vào, chờ một lúc thì nó ra cả loạt, làm mệt nghỉ. nó tùy lúc thôi, đừng lo ^^, làm thêm mà :), rảnh thì làm bác ạ

Mình cũng toàn lvl2 thôi. mình cứ lúc nào rảnh thì login vào, chờ một lúc thì nó ra cả loạt, làm mệt nghỉ. nó tùy lúc thôi, đừng lo ^^, làm thêm mà :), rảnh thì làm bác ạ
từ hôm qua đến giờ mình log 6 acc level2 on cả mấy tiếng đồng hồ mà tính ra được tầm hơn 30 code/tiếng. Không biết đêm nó có load ra nhiều ko nhỉ

chả biết tnao chứ của mình load cả ngày.ấn mỏi tay @@

từ hôm qua đến giờ mình log 6 acc level2 on cả mấy tiếng đồng hồ mà tính ra được tầm hơn 30 code/tiếng. Không biết đêm nó có load ra nhiều ko nhỉ
ọc, mình vưa làm 10p ra 120 cái luôn. phải tạm tắt đi làm việc @@.

cảm ơn bạn rất nhiều vì viết một soft dành riêng cho kolo rất tốt, tốt nhất từ trước tới nay mình biết.:)

P.S: Request soft megatyper ;)

Attachments

61.6 KB · Views: 77
cảm ơn bạn rất nhiều vì viết một soft dành riêng cho kolo rất tốt, tốt nhất từ trước tới nay mình biết.:)

P.S: Request soft megatyper ;)
mega cũng mới có thêm recaptcha thì phải

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,646
Latest member
Huydttn
Back
Top Bottom