Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Đang chờ chủ soft update lại như nắng hạn chờ mưa đây, sẽ không còn nhấn space nữa mà sẽ thay bằng "right-click" vì đang dùng chuột mà, nên không cần phải 2, 3 thứ chi phối nữa. Mà không biết máy nó hết hư chưa nữa, thấy có cmt làm mừng muốn chết. :p
space nhanh hơn chứ b, làm = 2 tay đỡ mỏi, trc mình thử right click rồi, chậm hơn vs mỏi tay phải

Chế độ Ưu tiên của mình la 0. Cho mình hỏi làm sao để load captcha. Thank

Feedback new version: KB RC 2.0.5.9 + CT RC 1.0.7
- Nút Space thay cho "click verify" => OK all actions
- Nút Right-click chuột thay cho "click veirfy" => Bị giống như đợt đầu tiên cưng add nút space thay cho "click next" á. RC nào 1 action thì OK all. RC nào 2 actions trở lên thì "Not work". Phải 1 space + 1 right-lick mới work.
++ Tất cả RC hiện ra có vẻ nhẹ nhàng hơn và nhanh hơn với Browser lớn hơn 3 (Version trước, Browser lớn hơn 3, lúc high-load nhiều khi nó bị lag và đơ windows).
++ I love you! ;) and Thanks :p
---------------------------------- Right-click option làm cho tốc độ bấm RC rất nhanh. 15mins = 0.2$ :p

Last edited:
sent cái sof bạn ơi, link full down rồi!
Link bị full download (limited) thì add cái file đó về "my google drive" rồi copy nó ra 2 lần (tức là add 2.0.5.9 về drive, rồi copy ra thành copy of 2.0.5.9 rồi copy cái file copy of thành copy of copy ... rồi down cái file "copy of copy ..." là được thôi.

Link bị full download (limited) thì add cái file đó về "my google drive" rồi copy nó ra 2 lần (tức là add 2.0.5.9 về drive, rồi copy ra thành copy of 2.0.5.9 rồi copy cái file copy of thành copy of copy ... rồi down cái file "copy of copy ..." là được thôi.
oke man!! ^^

Feedback new version: KB RC 2.0.5.9 + CT RC 1.0.7
- Nút Space thay cho "click verify" => OK all actions
- Nút Right-click chuột thay cho "click veirfy" => Bị giống như đợt đầu tiên cưng add nút space thay cho "click next" á. RC nào 1 action thì OK all. RC nào 2 actions trở lên thì "Not work". Phải 1 space + 1 right-lick mới work.
++ Tất cả RC hiện ra có vẻ nhẹ nhàng hơn và nhanh hơn với Browser lớn hơn 3 (Version trước, Browser lớn hơn 3, lúc high-load nhiều khi nó bị lag và đơ windows).
++ I love you! ;) and Thanks :p
---------------------------------- Right-click option làm cho tốc độ bấm RC rất nhanh. 15mins = 0.2$ :p
bạn ơi kolo giờ bạn làm được load nhanh không mà soft nay dơnload ở đâu vậy cho mình link đi

bạn ơi kolo giờ bạn làm được load nhanh không mà soft nay dơnload ở đâu vậy cho mình link đi
Link ở page số 1 đó bạn. Tuỳ vào level của bạn, nếu level trên 4 thì load nhanh lắm. Của Huyền trong hình là level 6.

l
Link ở page số 1 đó bạn. Tuỳ vào level của bạn, nếu level trên 4 thì load nhanh lắm. Của Huyền trong hình là level 6.
level là mức % thưởng đó hả bạn hay là gì

Mình thấy đây có sòt captchatyper dự án này đang load nhanh không mọi người

Đúng rồi, là tổng số lượng bạn có được trong 30days. Bấm vào "information/rating info" để xem.
uh cảm ơn bạn, Mình thấy đây có sòt captchatyper dự án này đang load nhanh không mọi người

ra nhạy hơn.mượt hơn bản trước nhiều :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back