Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Bản 2.0.3 đang gõ cái nó skip, skip và skip. Nửa đêm chị vừa nghe truyện ma vừa gõ, mà nó cứ skip, là chị cứ tưởng 'ma' :D. Vì còn 28s left mà tự dung nó mất tiêu làm hết hồn :D

lạ nhỉ em gõ không thấy bị gì. với lại em cũng chưa thêm code anti timeout

Đây, chị quay video lai cho cưng xem nè :D
ở phút thứ 6:38 là tự nó skip 1 text capt:

ở phút thứ 7:17 là tự nó skip (vì ra RC capt mà có login gmail nên nó tự check I'm not robot) nhưng làm cho con trỏ nhảy sang 1 tab, dời con trỏ từ khung gõ nhảy sang nút "pause"

Last edited:
cám ơn chị nhé để em check lại. cơ mà hình như không skip mà tự enter luôn vì number skip không nhảy.

Bản RC đang làm lại bị untick 1 acc, r nó ngừng load cap, thoát ra vào lại ms được anh ạ

Mình có dùng thử soft Recaptcha để làm thử 1 acc, sau khi làm mình quay trở lại bản không Recaptcha để làm thì acc đó không ra captcha nữa, mình đã làm trực tiếp trên trình duyệt acc đó vẫn không ra captcha? Tại sao vậy mọi người?

mình log rồi mà chẳng biết làm recaptcha này luôn. Chẳng biết làm thế nào, làm như cũ thì nó không chịu @@ chỉ mình với

Đây, chị quay video lai cho cưng xem nè :D
ở phút thứ 6:38 là tự nó skip 1 text capt:

ở phút thứ 7:17 là tự nó skip (vì ra RC capt mà có login gmail nên nó tự check I'm not robot) nhưng làm cho con trỏ nhảy sang 1 tab, dời con trỏ từ khung gõ nhảy sang nút "pause"
chị có làm recaptcha không chỉ em với @@ chẳng hiểu chọn gì luôn:(

Mình có dùng thử soft Recaptcha để làm thử 1 acc, sau khi làm mình quay trở lại bản không Recaptcha để làm thì acc đó không ra captcha nữa, mình đã làm trực tiếp trên trình duyệt acc đó vẫn không ra captcha? Tại sao vậy mọi người?

Trước em cx bị, anh thử đợi 1,2 hôm j xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week

Most viewed of week

Back