[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Hóng a Đức vào confirm :confused:

Thông báo xd đã ngưng mọi update vs all soft capt nhé.soft vẫn hoạt động bt cho đến khi sever hết hạn và die.
thân!
thông báo ở đâu thế bác có thấy bác xd thông báo gì đâu bác :oops:

bị out soft pix bất ngờ rùi nó kêu send file này cho bác XD

Attachments

• log.txt
    9.4 KB · Views: 56
mình là phát ngôn viên kiêm chủ tịch tập đoàn gogo kiêm chủ tịch nước tương lai kiêm chủ tịch thế giới sắp nhận chức :D
còn mình chỉ là chủ tịch của cái phủ CAPTCHA nhỏ bé xin tặng bạn 1 vé ra đảo du lịch 3 ngày để tự sướng ngoài đó nhé :D

còn mình chỉ là chủ tịch của cái phủ CAPTCHA nhỏ bé xin tặng bạn 1 vé ra đảo du lịch 3 ngày để tự sướng ngoài đó nhé :D
sao ko 1 năm cho chẳn bác

răng có 3 ngày tè, cỡ 1 tháng là vừa cho bớt cái kiểu nhảm nhí vớ vẩn.
với lại, tối hôm kia xd vẫn rep yh mình mà, có thấy nói gì về chuyện bỏ soft đâu. cứ yên tâm làm thôi. kè kè:D

nhưng mà sao soft lỗi tùm lum mà chả thấy bác XD fix j cả? :oops:

nhưng mà sao soft lỗi tùm lum mà chả thấy bác XD fix j cả? :oops:

Cùng câu hỏi với bác này, soft pix bị blocked tùm lum tùm la tùm lét, 1 thời gian lâu rùi, sao chẳng thấy bác XĐ fix gì cả, bác bỏ rơi ae pix rùi chăng? :oops:

Project công ty đang trong thời kì chạy deadline, nên thời gian còn lại không nhiều.
Chứ không phải mình không muốn fix hết lỗi :(
cuối cùng bác cũng đã lên tiếng :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week