[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Lâu quá không cạp...thấy tình hình có vẽ không ổn

Có bác nào bị lỗi soft k nhỉ? tối qua e đang gõ bình thường xong bị out soft, mở lại lên thì bảo cannot connect internet xong bắt nhập lại key, mở được lên thì log đc 2-3 acc thì đơ báo lỗi k log được r out ra....???có ai bị thế này k? hc

hi bác @xuanduc987 , bác xem có fix được sòtf PIX dc không, PIX block tùm lum hết, test trên web thì ok, ko block

Có bác nào bị lỗi soft k nhỉ? tối qua e đang gõ bình thường xong bị out soft, mở lại lên thì bảo cannot connect internet xong bắt nhập lại key, mở được lên thì log đc 2-3 acc thì đơ báo lỗi k log được r out ra....???có ai bị thế này k? hc
Bác fix lỗi này kiểu gì thế chỉ e với? e cũng đang bị vậy. thank bác :oops:

còn bao nhiêu đồng d*m,à nhầm, đồng chí bị lỗi giống như mình ở trên vào cmt đây xem nào, hay chỉ một số ít bị thôi nhỉ? hc..mong bác XĐ update sớm giùm..hc

phần mềm giờ ko còn sử dụng dc nữa đâu..kolo triệt hết rồi...chịu khó 3h sáng dậy sớm gõ tới 7h sang chac cung dc 2.5$

A đức fix giúp sòft kolo để ae còn kiếm cháo với @@

bác đưc ơi soft pix tự dưng thông báo lỗi cannot connect to internet là sao hả bác
Lỗi này là lỗi mạng của bạn ko kết nối được đến sever kiểm tra key của bác đức, bạn thử reset lại moderm xem sao, nếu vẫn ko được thì chơi lầy mở thật nhiều lần cho đến khi được thì thôi.

Mình mở soft lên cứ bị thông báo như thế này là bị sao vậy các bác?

Mình mở soft lên cứ bị thông báo như thế này là bị sao vậy các bác?
Bạn vô folder của soft xoá file log.txt đi là k0 báo nữa!

mua key 2 tháng, đã chuyển tiền bác @xuanduc987 chuyển key qua yahoo : hung.lam64 giúp em
key cũ
A60ADA4BC671118D781B4257A683DED731302305C95779EAD5B6B9E7C0A155F86C65D45F3234902D986D9458BAFCE737E9E8612B057E3FEA

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom