[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác đức update soft pix thêm cái gì thế nhỉ

bác đức có còn dùng yahoo không vậy?
gửi mes 2 ngày rồi mà vẫn chưa thấy rep :(

soft pix mới update mà sáng giờ bị out đột ngột 3 lần rồi;có ai bị giống mình ko:(

hình còn 30s, mình gõ ngon mà đến h thì chưa bị out soft

Pix update chỉ giảm thời gian của chọn hình xuống thôi

Lỗi không cho add proxy vào, khắc phục như thế nào nhỉ. Soft củ chọn đường dẫn file proxy là ok, soft mới nó báo " proxy í not valid "

Bác @xuanduc987 xem giúp soft captchatypers bị lỗi lặp code case sensitive nha

sao soft pixtest ssh mới mình ko log bằng ssh đc vậy mấy bác?
soft cũ khung hình rời thì vẫn log đc bình thường

@xuanduc987 Có thể làm soft pix test giao diện giống soft cũ không bạn cái hình để chọn nó nhỏ quá khó nhìn lắm. Trong khi mình gõ kolo thì cái hình nó to dễ nhìn lắm. Cái khoản trắng ở trên Pixprofit beta chiếm nhiều diện tích quá mà.

@xuanduc987 anh có thể fix lại cái hình bên pix gán wa cho phần số đc ko anh?
Thay vì để A-Z thì anh để 0-9 cũng đc mà :( . Cái hình thì nhỏ quá, đã gõ captcha toàn là chữ rồi, lại phải chơi trò chọn từng chữ nữa. E nói thật lòng là thức làm có 3 ngày mà mắt e nó sắp rớt ra ngoài lun rồi :confused:. Anh chuyển wa số đi anh ơi, gõ đc nhanh hơn. Mấy cái hình " chọn hộp " cũng hết rồi nên ko sao đâu anh hix

Bác XD nếu phát triển thêm 1 nhánh soft code hình gán số thì phù hợp hơn vì có người thích gõ chữ, có người thích gõ số. Mình thì thích gõ chữ vì tay chỉ phải hoạt động chủ yếu ở 3 hàng phím nên đỡ mỏi hơn. Gõ số cứ phải với tay lên hàng số khó chịu lắm.

lỗi cannot connect internet làm sao xử nó mn
mạng bắt ping ko tốt vừa mở vừa down cái gì đó or mở 1cilp full hd;)
hi vừa mở thử cái soft mới cũng bị lỗi y chang

bạn nào trên đây cho mình vay 0,5$ WMZ đc k, mình trả bạn 1 cái thẻ 20k viettel

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,705
Latest member
thanhfx
Back
Top Bottom