[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác xuânđức ơi. Capcha24 bac sua lai don giá di. E gõ dc 170 captcha rồi. Nhưng vao xem tiền thì chỉ đc 0.08$. Mà giá 1 capcha trong web cua e là 0.75/1k .mất bao nhiêu là tiền. Chán.

A60A-DA4B-C671-118D-1CFE-6E52-6F55-8B3C-D5B6-B9E7-C0A1-55F8-365E-AA43-7191-B6D1-496C-B779-7EF6-CE23
Dùng key này nhé.

Có send trực tiếp thì với Paypal cũng là $0.7/tháng :)
a ơi cho e hỏi, cùng 1 máy tính, e mua key 2captcha rồi thì có dùng key đấy để xài cho kolotibalo đc ko?

a ơi cho e hỏi, cùng 1 máy tính, e mua key 2captcha rồi thì có dùng key đấy để xài cho kolotibalo đc ko?
tất cả các soft chung 1 key bạn ạ

bác đức thêm phần lưu id trong captcha24h với.

Sao captcha24 load trên soft chậm vậy Bác Đức ơi!

anh fix thêm vài thứ cho captcha24 test ạh
- Thêm mục Balance + order payout
- Thêm Bouns ( rate chuẩn + bouns ), yêu cầu của code ( giống như kolo ấy ạh, như " gõ 2 từ ", " chiều dài tối thiểu 7 ký tự " .....) mặc dù nó toàn tiếng Nga :(, chắc dùng cách dịch của soft pix chắc đc anh nhỉ :(.
----------------------
Vấn đề ngoài lề :
Theo như cảm giác của em làm trên soft của anh lâu nay, ko bít có đúng hay ko nhưng cho em hỏi 1 tý ạh : Giao diện + code viết soft có ảnh hưởng gì đến đường truyền từ soft <--> web để nhận code ko ạh?.

Chứ em để ý lâu nay thấy từ khi anh thay giao diện thì soft test rất hay lỗi vấn đề đường truyền ạh, như làm PIX

- Soft Pixtest : Giao diện đẹp, save cả list proxy + test + tự chọn proxy khi login, theme đen ---> rất thích nhưng khi gõ có cảm giác soft hơi jật. IP chính + proxy private bị connect suốt ( gõ đc lâu nhất là hơn 30 code, rồi về sau tầm 5-10 code là connect 1 lần ), Bị connect hoài nên pri càng làm càng lên mà ko thấy xuống nổi :(.
-Soft pix cũ : gắn bó với soft này lâu nhất từ lúc bước chân vào cạp, giao diện đơn giản, login thì hơi cực nếu PIX đang chậm. Nhưng đc cái làm trên nó thì rất tốt, ít connect, cố gắng test thì cũng đc 1 - 2 id xuống pri đc T_T
Nên em mong rằng soft pix cũ sẽ đc giữ nguyên, và đc thêm vào những thứ cần thiết từ soft pixtest là đc ạh. Hơi dài dòng, cám ơn anh đã dành thời gian vàng bạc để đọc.

Chân thành cám ơn ạh !
-------------------

Theo em bác Đức nên làm thêm mỗi soft 2 giao diện ( kiểu truyền thống và kiểu giao điện giống captcha24 mà bác thiết kế ) ai thích dùng giao diện nào thì dùng.
P/s : Nếu không được thì bác làm thêm soft mega kiểu giao diện mới cũng được :D

Bác Đức xem giúp với, mega từ sáng tới giờ soft ko vô được, bị lỗi "cannot check for update" rồi "cannot connect to the internet" hoài ko làm được gì cả

captcha24 bac' thêm âm thanh và 1 khung vào ạ, e xài hổng quen :D .
Âm thanh thì chắc đang thêm, còn giao diện 1 khung cậu chọn " Layout " ---> " One info " hay gì đó, miễn có từ One thì click vào ----> 1 Khung :D
Bác Đức xem giúp với, mega từ sáng tới giờ soft ko vô được, bị lỗi "cannot check for update" rồi "cannot connect to the internet" hoài ko làm được gì cả
Cái này cậu xem lại mạng, down lại soft hoặc xem lại key còn hạn sử dụng ko nhé :). Còn nếu ko thì đành chờ anh Đức vậy

soft cũ thì ổn định hơn nhưng login lười quá , phải lúc log tầm 70-80 ID thì ... , hic

Cái này cậu xem lại mạng, down lại soft hoặc xem lại key còn hạn sử dụng ko nhé :). Còn nếu ko thì đành chờ anh Đức vậy

cám ơn bạn, mình đã thử rồi và kết quả vẫn chưa được.

cám ơn bạn, mình đã thử rồi và kết quả vẫn chưa được.

Bạn thử kiểm tra lại ngày giờ trong máy xem, với thử xoá file captcha.exe.config rồi chạy lại điền lại key.
Không được thì pm mình xem thử :)

Bạn thử kiểm tra lại ngày giờ trong máy xem, với thử xoá file captcha.exe.config rồi chạy lại điền lại key.
Không được thì pm mình xem thử :)

vẫn không được bạn ơi

Mọi người cho mình hỏi làm sao tắt cái tiếng DINH DINH DINH .. khi làm soft vậy :(( .. mình không bật SOUND -- mình làm Captchapro_Megatypers SMALL DELAY

vẫn không được bạn ơi
Vậy trc khi key dùng ko đc cậu có cài win hay ghost win lại ko? Vì 1 bản win khác nhau, thì code của soft khác nhau ( VD: cậu đang dùng XP ghost lại win7, thì sẽ bị đổi key code nhé ). Ko thì cậu cứ đưa code mới + code cũ ( còn thời hạn ) thì nhờ anh Đức cấp key mới cho cậu nhé.
Mọi người cho mình hỏi làm sao tắt cái tiếng DINH DINH DINH .. khi làm soft vậy :(( .. mình không bật SOUND -- mình làm Captchapro_Megatypers SMALL DELAY
Cái tiếng Ding Ding đó là " Sound " mặc định của Win, cậu vào Control panel --> Sound ---> Tắt hết âm thanh đi là đc :) ( Mình dùng bản ghost nó tắt sẵn rồi nên wên tên cái Sound là gì, xlỗi cậu trc nhé )

Vậy trc khi key dùng ko đc cậu có cài win hay ghost win lại ko? Vì 1 bản win khác nhau, thì code của soft khác nhau ( VD: cậu đang dùng XP ghost lại win7, thì sẽ bị đổi key code nhé ). Ko thì cậu cứ đưa code mới + code cũ ( còn thời hạn ) thì nhờ anh Đức cấp key mới cho cậu nhé.

Cái tiếng Ding Ding đó là " Sound " mặc định của Win, cậu vào Control panel --> Sound ---> Tắt hết âm thanh đi là đc :) ( Mình dùng bản ghost nó tắt sẵn rồi nên wên tên cái Sound là gì, xlỗi cậu trc nhé )

Đã làm được tks chú !

Last edited:

Mình mua soft mới để làm mà, mới mua key lần đầu thì bị lỗi này. Lúc mua hiện ra 1 cái điền code cũ, thì mình điền cái code cũ là cái code lúc mới khởi động soft nó có ấy. Mình không ghost lại win.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,430
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom