[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

soft Pix cứ mỗi lần tắt đi mở lại bị stopped working thì làm thế nào các bạn nhỉ

Bác XD xem hộ mình cái lỗi này với: Khi mình bật loa lên lại có tiếng TING khi kết thúc code = enter. Tắt tiếng đó ở đâu vậy bạn?

Windows 7 có thể tắt tiếng của riêng phần mềm đi, xp thì bạn có thể để cho system sound về no sound. Hầu hết các soft mình đã bỏ tiéng ting ting này, bạn bị tiếng này ở dự án nào ấy nhỉ :)

- - - Updated - - -

Windows 7 có thể tắt tiếng của riêng phần mềm đi, xp thì bạn có thể để cho system sound về no sound. Hầu hết các soft mình đã bỏ tiéng ting ting này, bạn bị tiếng này ở dự án nào ấy nhỉ :)

tích hợp auto WMZ đi anh Đức ơi để anh em tiện mua key

- - - Updated - - -

soft Pix cứ mỗi lần tắt đi mở lại bị stopped working thì làm thế nào các bạn nhỉ

thử xóa file captcha.exe.config rồi nhập lại key xem

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

tích hợp wmz thì chắc không được :(, đang tính xem tích hợp paypal nhưng sợ limit @@

bạn ơi cho mình hỏi soft kolo sao mình cứ login vào là bị don't send nhỉ?? Kiểu này chắc phải cài lại win mất hix :(

rnqrbq

lỗi này là lỗi gi vậy bác đức .. restart cái máy nó hiện cái lỗi này **!

bác ra yahoo team dùm em cái .. down cái mới nhất về nó vẫn bị

- - - Updated - - -

giải nén .. tải bản mới nhất rồi nhưng vẫn bị **!

XD mega vẫn dùng soft vào tháng 3 phải k0 mọi người? và giờ mua key bác XD như thế nào? qua pp được k0? bác tl dùm với

bác ra yahoo team dùm em cái .. down cái mới nhất về nó vẫn bị

- - - Updated - - -

giải nén .. tải bản mới nhất rồi nhưng vẫn bị **!

Lỗi bạn trên là do không mở windows management instrumentation service nhé, để hè sửa lại trang 1 cho dễ nhìn, thêm mấy lỗi thường gặp nữa

- - - Updated - - -

XD mega vẫn dùng soft vào tháng 3 phải k0 mọi người? và giờ mua key bác XD như thế nào? qua pp được k0? bác tl dùm với

Bản mới nhất là 2.0.0.8, ngày 30/3. Mình không nhận pp @@, nhận WMZ. Sắp tới mình làm thêm cái thẻ VCB để tiện giao dịch nữa. Nếu không có thì mình cũng nhận thẻ đt nhé

WMZ thì ko tích hợp được rồi! PP thì bão 1 phát là limit.
xem PM co tích hợp được ko XĐ?
AE capt buy PM rồi buy key soft cũng được!

Vậy là 1 key tương đương với 1 thẻ đt 10k à? mà mạng gì bác

em thấy chuyển qua nạp = thẻ đt cũng tốt anh Đức àh, chứ PM thì làm gì có site cạp nào pay đâu. Ko lẽ mua cái code có 0.5$ mà phải ex lòng vòng mệt thêm. Nếu anh mún tích hợp PP thì mua cái acc nào đó trên 1 năm hay 1.5 ấy, rồi veri để dùng. Acc lâu năm ít bị limit lắm, em xài cũng đâu bị limit miễn là tiền sạch là ok àh ^^!.
Ai mún mua wa WMZ thì giao dịch = tay thôi =.="

em thấy chuyển qua nạp = thẻ đt cũng tốt anh Đức àh, chứ PM thì làm gì có site cạp nào pay đâu. Ko lẽ mua cái code có 0.5$ mà phải ex lòng vòng mệt thêm. Nếu anh mún tích hợp PP thì mua cái acc nào đó trên 1 năm hay 1.5 ấy, rồi veri để dùng. Acc lâu năm ít bị limit lắm, em xài cũng đâu bị limit miễn là tiền sạch là ok àh ^^!.
Ai mún mua wa WMZ thì giao dịch = tay thôi =.="

Thẻ cũng có tự động được đâu, với lại mình dùng đt cũng ít, còn dư ối tiền đây này. PP mình cũng 3 năm rồi, limit thì vẫn cứ limit thôi. Với lại PP phí cao quá, 3% + $0.30

WMZ là tốt nhất rồi
Khi nào key hết hạn thì cứ spam cho nát cái yahoo của XD ra là có key xài thôi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom