[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Trang mua key vẫn bình thường, vừa check lại. Mua key qua SCI store của LR chứ gì đâu, lúc nào chả phải login LR rồi confirm payment, nhập master code mới send mà.
Nếu mà cócách người ta không cần confirm tự chuyển tiền cho mình thì còn ai dám dùng LR nữa

xong, chắc máy mình bị virut rồi, mình send key trưa nay xong, gửi 0.51 vào LR XD ai ngờ nó lấy hết tiền trong LR luôn ax. Sr cậu nhé

cần mua soft bác Đức nhưng chỉ có wmz, ai giúp mình mua key 1 tháng mình trả 20k thẻ điện thoại hoặc chuyển 1 wmz

các bạn cho mình hỏi soft xd không thể load được cùng lúc 2 khung hình à?

soft QLINK cua bác XUÂN DUC vẫn gõ được bình thương đúng ko để e mua cái gõ nào

PIX lém câu hỏi quá.đọc mà đã thấy sợ.Thỉnh thoảng gõ lại ra tam giác.lại phải nghỉ ko dám gõ típ hix>Qlink thì còn lâu mới bị ban he he :binhsua149:

mà cứ bị cái tam giác đỏ lại phải stop hix T.T

ngon đã mua QLINK và PIX.load nhanh lém thank he he .CẠP CẠP CẠP :binhsua57:

bác Đức xem tin nhắn bán em cái key nào

Phần mềm hỗ trợ việc đăng ký ID Megatypers trở nên nhanh chóng:

Phần mềm giúp tạo các id có email dạng [email protected] trong đó i là một số được tính dựa trên các thông số trong phần numbering:
- Start: số mà từ đó i bắt đầu
- Inc. (Increment): Bước tăng của i
- Pad: số chữ số tối thiểu của i

VÍ dụ email abc@xyz với thông số: Start - 8, Inc - 3, Pad - 4 thì sẽ tạo ra id dạng [email protected], [email protected], [email protected],...

Link Download: http://www.mediafire.com/?umuuedk4xkxktsl

XD ơi xem lại tình hình pix đi sao mà tam giác ghê vậy, đã vậy tầm sáng là bắt đầu 1 Code 1 tam giác là sao vậy

Soft bác Đức hết hỗ trợ sock rùi hả bác.
1 Số vẫn còn
Theo mình biết là chỉ có kolo với captcha2cash là ko có hỗ trợ thui còn lại có hết :D

bác đức cho em hỏi mua soft cách nào vậy..? sao em vào web mua tự đông toàn báo code trống vậy...k thanh toán đc....:(

bác đức cho em hỏi mua soft cách nào vậy..? sao em vào web mua tự đông toàn báo code trống vậy...k thanh toán đc....:(
mua bình thường mà mình mới mua xong, nhập code của máy mình xong rồi thanh toán lr là tự động có code cho bạn

Khi mình mua mình quên save key mà gắn thẳng vào soft Qlink của mình bây giờ mình muốn tìm lại key để gắn thêm vào soft captchatypers không biết như thế nào ???? :binhsua149:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,546
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom