[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bác xd ơi.... xem giúp los id zo văn sòft.......máy nhiễm vỉrut mới cài lại win không biết thiếu sót j không
qaCRGO

Có pro nào cho hỏi vi dụ phím tắt start nhanh là Ctrl S , thế phim tắt pause nhanh là nút gì các bạn nhỉ

Bác Đức ơi, bác làm 1 cái tool only recaptcha cho thằng captchatyper đc ko ?
Làm dạng bảng ấy Ví dụ 1 lần bật lên chỉ đăng nhập đc 10 ID chẳng hạn, và 10 ID đó chia thành từng ô từng ô
Dạng vậy nè, 1 cái đăng nhập đc 6 ID ( và 6 ID chia thành 6 ô khác nhau ) chỉ only Recaptcha thôi .

@xuanduc987 bác Đức ơi bác xem có thời gian sửa giúp mấy cái này trên soft giùm với
Đầu tiên như cmt phía trên ấy nếu đc thì bác làm giúp ae 1 cái soft only recaptcha của thằng captchatyper ấy
nếu bác ko có TG thì bác xem trên soft hiện tại bác Fix lại giùm AE thời gian cái recaptcha ( hiện tại là hơn 100s với 1 recaptcha rồi mà soft bác vẫn chỉ hiện 60 thôi )
Thứ 2 cũng vấn đề soft hiện tại, đó là bác làm sao cho các khung recaptcha ấy khi có 2 ID cũng load recaptcha nó hiện lên 2 cửa sổ luôn đc ko, đừng như bây giờ có 100 ID cùng load recaptcha nó cũng chỉ hiện có 1 cửa sổ, skip ID này mới hiện ra ID khác, làm vậy hầu như recaptcha trên soft hiện tại của bác ko thể làm đc luôn, vì đêm nó toàn load recaptcha thôi, mà mỗi lần load mấy ID liền mà hiện có 1 cửa sổ như vậy ko thể nào làm đc .
Với lại bác xem bỏ cái tính năng dừng soft khi time out 10 lần được ko ? Vì toàn bỏ qua recaptcha ( do soft bác load chỉ 1 cửa sổ nên chả làm đc recaptcha nên toàn bỏ ) mà cứ bỏ 10 lần là y như rằng soft ngừng, cứ như vậy liên tục :(

vậy là từ nay soft PIX ko update gì nữa à bác , bùn gê

@xuanduc987 bác Đức ơi bác xem có thời gian sửa giúp mấy cái này trên soft giùm với
Đầu tiên như cmt phía trên ấy nếu đc thì bác làm giúp ae 1 cái soft only recaptcha của thằng captchatyper ấy
nếu bác ko có TG thì bác xem trên soft hiện tại bác Fix lại giùm AE thời gian cái recaptcha ( hiện tại là hơn 100s với 1 recaptcha rồi mà soft bác vẫn chỉ hiện 60 thôi )
Thứ 2 cũng vấn đề soft hiện tại, đó là bác làm sao cho các khung recaptcha ấy khi có 2 ID cũng load recaptcha nó hiện lên 2 cửa sổ luôn đc ko, đừng như bây giờ có 100 ID cùng load recaptcha nó cũng chỉ hiện có 1 cửa sổ, skip ID này mới hiện ra ID khác, làm vậy hầu như recaptcha trên soft hiện tại của bác ko thể làm đc luôn, vì đêm nó toàn load recaptcha thôi, mà mỗi lần load mấy ID liền mà hiện có 1 cửa sổ như vậy ko thể nào làm đc .
Với lại bác xem bỏ cái tính năng dừng soft khi time out 10 lần được ko ? Vì toàn bỏ qua recaptcha ( do soft bác load chỉ 1 cửa sổ nên chả làm đc recaptcha nên toàn bỏ ) mà cứ bỏ 10 lần là y như rằng soft ngừng, cứ như vậy liên tục :(
Updated, timeout 120s, dừng soft khi timeout 20 lần, add bao nhiêu khung recaptcha tuỳ ý, rc only ok.

vậy là từ nay soft PIX ko update gì nữa à bác , bùn gê
Đương nhiên là sẽ có chứ :)

Soft pix - sock - ssh khi add id xong ADD TO WORK bị dis, LỖI này khắc phục sao bác Đức?

Không biết anh có thể cập nhật thêm soft pix giao diện cũ không ạ? Giờ cũng ít có thời gian cạp nhưng vẫn nhớ thời sử dụng soft cũ cạp ngày đêm cảm thấy có sức sống khi cạp hơn. Giao diện mới thấy nó âm u thế nào ấy :D. Hoặc tại do em hơi hoài cổ.
Không biết có anh em nào có chung quan điểm không ạ?
Nếu có khả thi và có thời gian thì mong anh cân nhắc. Còn nếu nó tốn thời gian quá thì thôi ạ.
Cám ơn anh.

Bạn cho mình hỏi tải phần mền đánh pix phiên bản mới nhất ở đâu vậy, mình đã tải file Captchapro_Pixprofit.zip về giải nén ra nhưng nó cứ báo lỗi, không biết có phải đúng file đó không.
Cám ơn bạn.

Attachments

20.6 KB · Views: 85
Bạn cho mình hỏi tải phần mền đánh pix phiên bản mới nhất ở đâu vậy, mình đã tải file Captchapro_Pixprofit.zip về giải nén ra nhưng nó cứ báo lỗi, không biết có phải đúng file đó không.
Cám ơn bạn.
Tải file beta ngay bên ngoài nhé bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom