[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

lâu ko gõ CT thấy soft có update gõ thử, mình thấy soft cũ gõ ok mà có sao đâu
soft mới thì vướng recap khó chịu quá, như soft gốc của CT có chỗ chọn recap or cap thường or recap + cap thường, soft Xd cũng chọn được như thế thì tốt quá, bác chủ thớt thử fix vấn đề này xem được không

Bác Đức cho em hỏi: sao tối hôm qua tới giờ mấy cái Recaptcha dạng "Click verify once there are none left." nó chuyển hình chậm quá. 1 phút ko click xong dc nữa!

bac XD xem hộ ae soft CT vs thêm đc nut skip cho recaptcha thì tốt quá, có mấy code lỗi nó ảnh hưởng hết cả dàn id, 1 cái không submit đc vẫn đếm ngược, làm các id khác ko đc load

Captchatyper không bỏ recaptcha được nhé.
Bản cũ không có recaptcha thì sẽ siêu chậm, và tương lai có thể sẽ không có captcha bên đó nữa.

Muốn recaptcha chuyển hình nhanh và dễ hơn, thì nên login vào google trước.

Bản cũ không có recaptcha thì sẽ siêu chậm, và tương lai có thể sẽ không có captcha bên đó nữa.

Không phải bỏ recaptcha bạn XD ơi, í mọi người là cho cái phím để đổi hình ấy. Hình lick bình thường còn làm đc, chứ gặp dạng capt tàng hình (click cái nó hiện ra hình khác), thì làm ko đc bao nhiêu hết.
P/S: mình là mem PIX, đang đợi bản fix 20s :)

Không phải là bỏ recapt đâu, mà thêm cái phím bỏ qua đó, recapt có lúc bị lỗi k làm đc mà vẫn đếm ngược (bên soft của captchatyper cũng bị) làm ảnh hưởng cả dàn id , nên mình góp ý là có thêm nút bỏ quả recapt này để làm cái recapt tiếp theo ấy (bên soft captchatyper mình thường stop xong start lại).
P.S: Nếu có thêm phiên bản chỉ có recaptcha thì hay quá ;)

ý em là làm thêm nút skip recaptcha đc thì tốt bác ạ, có cap lỗi cái là cả lũ recaptcha timeout luôn

Không only cap thường được vậy có thể only recaptcha không bác, gõ 2 loại cùng lúc rất khó :(

bác cho em nợ 1 tháng key nhé,nếu bác nhận btc thì cho em send cái address em send lun btc

A60A-DA4B-C671-118D-0B21-6054-2DEB-1DAB-61BA-3751-A0C0-5FF5-93EB-3F27-EF48-4382-128F-85ED-9383-B33E-2F8F-9D83-534C-B92D-0D3D-7CF3-943A-F8DF-4650-C069-70A2-0D2C-2908-23AF-D008-6FA6

Soft pix lần này thêm chức năng hẹn giờ tạm dừng như ngày xưa đi Đức ơi!

ý em là làm thêm nút skip recaptcha đc thì tốt bác ạ, có cap lỗi cái là cả lũ recaptcha timeout luôn
@xuanduc987 ý bạn này nói là có thể next luôn cái repcatcha ấy, vì hiện tại soft bạn chỉ có thể hiện 1 cái recaptcha 1 lần thôi chứ ko hiện nhiều cái lên đc 1 lần, nên nếu có cái lỗi thì phải đợi hết 60 giây nó mới chuyển qua cái khác, nhưng khi bị 60 giây nó mới chuyển là y như rằng nguyên 1 đóng recatcha bị time out luôn, và đó cũng là điều mình đang cảm thấy ức chế, time out recaptcha xong cái soft bị timeout 10 lần thế là dừng lại soft luôn khá khó chịu .
Và cũng chả biết làm sao để soft ko tự dừng khi bị timeout 10 lần nữa

Bác Đức xem giúp thêm cái chức năng để soft ko tự dừng khi timeout 10 lần đi bác, chứ thằng captchatyper recaptcha nó hiện ra 1 lần cả chục cái mà soft thì ko thể bỏ qua những cái recaptcha lỗi đc, mà phải đợi hết 60s làm soft cứ bị dừng vì timeout 10 lần vài, bị liên tục luôn, bác xem có cách nào mà có thể nếu cái recaptcha của 1 ID nào đó bị lỗi chọn ko đc, mình có thể next cái ID đó để qua cái recaptcha khác đang đợi mình ở cái ID khác ko ? cái này mình nghĩ ae làm typer đều muốn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom