[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Nhân tiện chỉnh lại time countdown trên soft, nhờ luôn anh Xuân Đức cập nhật thêm cho soft luôn đọc được tất cả các file bitmap để code loại bitmap này luôn được hiển thị trên soft chứ không phải bị lỗi mà hiện ra tam giác đỏ! Cám ơn anh trước!

A60A-DA4B-C671-118D-858C-AFA7-EC43-5DAD-6264-66BC-4ED0-76A1-8A43-6465-F8A8-B0EA-53F6-B59B-9371-F4A7
cho e key này 1 tháng a . đã gửi Z cho a ạ. icarus95

dạng code bị tam giác đỏ a chỉnh đc thì tốt quá a, e làm dự án captchatypers bị hoài, ban mất mấy pannel rồi :( mới tải phiên bản mới a update thì bị dạng code này làm bị ban :(

b
dạng code bị tam giác đỏ a chỉnh đc thì tốt quá a, e làm dự án captchatypers bị hoài, ban mất mấy pannel rồi :( mới tải phiên bản mới a update thì bị dạng code này làm bị ban :(
code lỗi nhiều chỉ nên làm giữa khuya chứ làm giờ này thì nó đá cho sml hết
sẵn bác Đức xem lại hộ giùm ae đi 50% code là tam giác rồi

b

code lỗi nhiều chỉ nên làm giữa khuya chứ làm giờ này thì nó đá cho sml hết
sẵn bác Đức xem lại hộ giùm ae đi 50% code là tam giác rồi
dù sao cũng bị ban rồi, may vẫn đủ minpay, đợi vài buổi fix soft rồi làm tiếp:)

bên captchatypers hình như bị lỗi ấy xuan duc
nó ra 1 nùi code giống nhau vào trang ad kiểm tra code đanh thì no không tính

umh , thêm số lượng code đánh nó hiện với trong trang admin không giống nhau...:oops:
đánh gần 1000 code mà nó hiện chỉ có hơn 750 code ...:(

umh , thêm số lượng code đánh nó hiện với trong trang admin không giống nhau...:oops:
bác vẫn gõ đc ah ? wtf tui vừa đăng nhập vào gõ đc 10 code nó thịt nguyên panel luôn ko code lỗi lầm gì đó

đúng là vừa vào xem thì thấy có vấn đề thật, vừa xem lại cái panel bị banned hồi lúc 5h thì đúng là vậy, mỗi ID mình gõ 17 code gõ 10ID nhưng trong phần hiển thị chỉ có 130code vậy là 40code ko hiện trong đó và thế là Panel ra đi, còn về phần code lỗi mình thử dùng soft của captchatyper thì cũng thấy nó bị code X

bác vẫn gõ đc ah ? wtf tui vừa đăng nhập vào gõ đc 10 code nó thịt nguyên panel luôn ko code lỗi lầm gì đó
vẫn gõ được mà 1 tiếng chưa tới 50 code , và nó hong tính mới ghê

vẫn gõ được mà 1 tiếng chưa tới 50 code , và nó hong tính mới ghê
bác gõ soft cũ hay mới, tui gõ soft mới code ra nhiều nhưng vừa gõ đc mười mấy code nó đã banned thẳng cẳng dù ko có code lỗi + gõ sai và 2 tiếng rồi chưa vào gõ lại vì panel toàn đủ min sợ chơi ngu lại tạch thì bỏ mẹ

bác gõ soft cũ hay mới, tui gõ soft mới code ra nhiều nhưng vừa gõ đc mười mấy code nó đã banned thẳng cẳng dù ko có code lỗi + gõ sai và 2 tiếng rồi chưa vào gõ lại vì panel toàn đủ min sợ chơi ngu lại tạch thì bỏ mẹ
soft mới phải tải về hay update , hôm bưa tải về xài luôn không có tải gì thêm, chắc soft cũ

soft mới phải tải về hay update , hôm bưa tải về xài luôn không có tải gì thêm, chắc soft cũ
mình tải về sau đó lấy bản .exe trong soft mới ném vào bản củ đè lên là xong

Announcements

Forum statistics

Threads
418,585
170,679
Latest member
yvrary
Back
Top Bottom