[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác XD ơi , sao mình down bản mới nhất trên MF mà nó đều ghi là there was a update là sao vậy nhỉ ? , cả mega lần pix 1 khung

Bác XD ơi , sao mình down bản mới nhất trên MF mà nó đều ghi là there was a update là sao vậy nhỉ ? , cả mega lần pix 1 khung

Mình vừa down thử về, vẫn bt mà

Sao có tên ver rồi mà ko đưa nó lên soft luôn XD cho dễ phân biệt , CaptchaPro 1.9.2.6 ??? :binhsua17:

Sao có tên ver rồi mà ko đưa nó lên soft luôn XD cho dễ phân biệt , CaptchaPro 1.9.2.6 ??? :binhsua17:

quá chuẩn, đưa như vậy ai cần dùng bản nào thì download bản đó về

Không load được chó mèo đâu XD ới ời. Hix.

Mình xài bản mới nhất 8.6 chó mèo load tốt , bạn xài bản nào, win gì ?

Mình cũng 08-6 mới nhất. Win 7

mình xài bản 7-6 chó mèo vẫn tốt có gì đâu

Mình bị 2 lần rồi. Chó mèo ko lên. Có nên tiếp không đây????

bản 8 tháng 6 win xp chó mèo vẫn lòad tốt và chiến tốt tam giác thì do server pix chứ kô phải do bác đức

mình sài bản mới nhất win xp nhưng bảng chó mèo 2 lần liền toàn tam giác nên nghỉ không làm xem tình hình thế nào đã

mình win 7 bản 8/6 cũng thấy ko load được chó mèo, 3 lần đều thế cả nên chả dám làm nữa

soft 8/6 lâu lâu lại hiện status time out từng acc, lúc gõ chậm để ý một chút thì thây @@ k biết có bị banned k @@

bác ơi, soft bác down về bị lỗi has stopped working, làm thế nào fix ạ, mình dùng win 7 bản pro 64bit ấy

Mình cũng 08-6 mới nhất. Win 7

WiN 7 thì toi rùi, thỉnh thoảng win7 hay gặp hiện tượng tam giác ra liên miên lắm, khắc phục tạm = cách xài XP MODE đi !:binhsua09:

Mình xài bản mới nhất 8.6 chó mèo load tốt , bạn xài bản nào, win gì ?

Ko bik anh có bị hay ko......Em cạp 1 tiếng chắc chắn sẽ xuất hiện Chó Mèo toàn 3 cạnh......

Ko Bik là tại cái gì ? em đổi 2 soft rồi đều bị WIn XP nhé

Lạ là 1 tiếng nó ra 1 lần cứ định kì :(......Ai bị nHư e hum ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom