[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

cho mình hỏi bác 1 cái khi esc ko soft nó có sent gì lên web ko vd như ? .... nếu ko có thì bác nên bỏ phần esc là 1 code đi vì nó tính là sai mà ko dc +$
nếu esc cũng tính 1 code dẫn đến spd cao 1h đánh nhìu thật nhưng esc đã chiếm 1 phần trong đó
mong bác xem lại hjhj

ESC thì tùy dự án, dự án không có nút dont know như pix thì send chuỗi dontsee dontknow blank lên, còn như mega hay kolo thì nó tương đương việc bấm nút dontknow hay là cant read trên web ấy

ESC thì tùy dự án, dự án không có nút dont know như pix thì send chuỗi dontsee dontknow blank lên, còn như mega hay kolo thì nó tương đương việc bấm nút dontknow hay là cant read trên web ấy

dị bác fix bỏ khi esc thì ko tính 1 code đi bác nhìu khi thấy spd cao mà thật tế nhìu code bác sĩ toàn esc - code nào gõ xong enter mới tính 1 code dc ko bác

dị bác fix bỏ khi esc thì ko tính 1 code đi bác nhìu khi thấy spd cao mà thật tế nhìu code bác sĩ toàn esc - code nào gõ xong enter mới tính 1 code dc ko bác
Kolo bị lỗi gì rùi cứ gõ 100code la sai 50code,tất cả các ác đều sai như vậy.Còn cái sfot kolo 2 khung thì chỉ gõ đc khung trên khung dưới ko hiện code.Bác Đức xem lại giúp em:binhsua101:

Last edited by a moderator:
Cho mịnh góp ý thêm tí được không:binhsua10:
Hiện nay với tình hình của pix là bị die proxy và các thành viên gõ captcha phải login lại user và add proxy mới liên tục:binhsua80:
Mình thấy vừa gõ vừa thêm acc mới kèm proxy là rất cực:binhsua85:
Nên góp ý khắc phục như sau
1. Sửa lại bảng login bằng cách hiện danh sách trong user.xml ra và muốn login acc nào thì tick vào(tick một lần nhiều acc)
2. Sau đó cho 1 khung để add list proxy vào (1 proxy bao nhiêu acc thì tuỳ vào tuỳ chỉnh mỗi bạn), có thể add proxy càng nhiều càng tốt vì trừ trường hợp proxy die.
3. Khi login từng acc, soft sẽ tự lọc từng proxy tương ứng với từng acc mà add vào luôn.
4. Captcha khi login acc nếu được có thể lồng chung vào với captcha của các acc đang gõ được không.
:binhsua14::binhsua14::binhsua14:
Ví dụ cho các trường hợp trên: Mình đang gõ 10 acc và thấy speed chậm và các acc die nhiều quá, muốn login thêm acc mới. Mình sẽ làm như sau: Click để hiện ra bảng liệt kê danh sách acc trong user.xml(ví dụ mình sẽ chọn thêm 5 acc), sau đó paste list proxy vào khung kế bên rồi ấn ok, sau đó bảng login ẩn đi. Kế đó soft sẽ check tuần tự từng proxy và cho nó đi kèm với từng acc rồi captcha login acc sẽ đừng lồng kèm vào với bảng captcha đang đánh luôn. Cứ acc nào login thành công sẽ xuất hiện thêm trên soft, nếu captcha sai hay không thể login vào lúc này thi soft ra bảng thông báo
:binhsua26::binhsua26::binhsua26:
Ý tưởng của mình tiết kiệm được thời gian trong việc login acc. Vì pix bây giờ vừa làm vừa login acc mới hay change proxy là chuyện rất thường xuyên.
Mình trình bày có vẻ khó hiểu, các bạn vui lòng đọc kĩ rồi góp ý thêm cho XĐ nhé.
:binhsua11::binhsua11:
Soft bây giờ quá tuyệt vời với giá 0.5$ rồi. Không ai phàn nàn gì cả. Nhưng nếu có thêm những chức năng mới thì ae captcha sẽ mất thời gian, công sức cũng như kiếm được nhiều $ hơn phải ko.:binhsua15:
Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết này:binhsua22:
Mình đang làm lại soft, và phần login đúng y thế này luôn. Với lại user nào đã add thì không hiện nữa.
Thật là tuyệt vời. Đúng là 1 công ty có chế độ đãi ngộ khách hàng quá tốt
kaka

Bác chưa hiểu rỏ về pix à? pix khác mấy dự án khác !
nếu code ko biết hoặc bị lỗi thì ko thể bõ được !
chỉ có thể gỏ bậy hoặc gox dontknow , dont see hoặc blank ... ( tương đương nút esc trên soft ) !
cái bạn yêu cầu là ko thể được , vì nó là mặc định của pix !
còn cái bs , code lỗi thì phải chấp nhận thôi bác :)) ! pix mà !
còn ý kiến bác grogram thì quá tuyệt !
trươc mình chỉ nghĩ là cần có thêm 2 cái list song song , tự động add proxy vào id ! khỏi mỗi làn copy bằng tay thì rất lâu! vậy là tuyệt rồi !

:m099: help me :m098: e mới mua key cho 1 máy mới sài soft lần đầu khj add zô soft hok hỉu sao mà nó hok mở soft lên ngược lại tắt lun là sao zậy

chỉ có thể gỏ bậy hoặc gox dontknow , dont see hoặc blank ... ( tương đương nút esc trên soft ) !
trươc mình chỉ nghĩ là cần có thêm 2 cái list song song , tự động add proxy vào id ! khỏi mỗi làn copy bằng tay thì rất lâu! vậy là tuyệt rồi !
Bạn ctrung111 muốn yêu cầu bạn XD lập trình cho soft là khi nhấn phím Esc thì đừng đếm , còn khi nhấn phím Enter thì đếm. (Khi ấn phím Esc thì trả về giá trị 0, còn ấn Phím Enter thì trả về giá trị 1)

"

hoi bac xd

tinh hinh pix dang bi ji vay bac oi
mong bac nghi cach ji di chu

mình muốn đính chính lại là mình đang nói về soft mega ko phải pix (sr vì ko ghi rõ) vì như bác xd nói thì esc trùng với phím dont know thì nó ko dc tính là 1 code đã đánh nên mình mới kêu xd nên bỏ qua cái esc ko tính vào tổng code để có spd thật hơn.

:m099: nãy nhập key thỳ tự tắt soft còn giờ thỳ hok mở soft lên dc là sao XD

Có gì pm gửi key cho mình nhé.
A60A-DA4B-C671-118D-1FB2-41F8-C2DA-17A3-6E61-4A66-900C-75B4-0188-89E8-6CC0-6BDD-3BF2-6B71-6B06-E5BA-EE9C-8C2D-7997-2B28

Đã gửi tiền sang VIETCOMBANK. Muốn quay trở lại captcha ^^

xuanduc cho hỏi là sao mà tự nhiên đang gõ , 1 là click chọn thêm id hoặc tạm dừng thì hay bị tình trạng báo lỗi dis ra khỏi soft , 1 ngày bị trung bình 1-3 lần :( , đang xài win 7 32 bit

xuanduc cho hỏi là sao mà tự nhiên đang gõ , 1 là click chọn thêm id hoặc tạm dừng thì hay bị tình trạng báo lỗi dis ra khỏi soft , 1 ngày bị trung bình 1-3 lần :( , đang xài win 7 32 bit

Uhm, mình sẽ kiểm tra lại xem :(

hôm nay mới mò cái Check acc hóa ra là để kiểm tra ví rút tiền.

Thấy cũng tiện mà ko biết liệu có tích hợp đc thay đổi ví thông qua soft luôn ko phải vô trang web ko XĐ :D

A60A-DA4B-C671-118D-2A6A-688A-2B20-ED38-1486-92DE-12F9-53B1-D3B1-9028-F0C6-89B1-A997-7EFF-D24A-C15D-B4A7-1BB1-A6AC-ACBC

đã send z , xuanduc lên lấy key cho luke nhe , có thể gửi ở topic này hoặc yh hi_lukelucy

Đang gõ 7k , 8k code pause lại đi công việc tí lát play lại thì ko load code phải out soft zo lại @@ rs code làm mất hết hứng gõ , bác fix đi , từ năm trước tới h` lun rồi , chỉ 1 mình mega bị , dự án khác thì ko :binhsua85:

A60A-DA4B-C671-118D-F093-F53A-E584-B36B-208A-7D87-6B10-D4C0-8A85-1C46-1E57-68EB

đã send vào wmz cho bác, lúc send mình không có ghi yahoo của mình vào memo chỉ ghi cái key thôi bác kiểm tra dùm rồi inbox dùm mình. thanks

Last edited by a moderator:
A60A-DA4B-C671-118D-2A6A-688A-2B20-ED38-1486-92DE-12F9-53B1-5A3C-0346-DA4E-184D-C58A-D4DC-CA86-BA43-E3C5-4EAF-27C0-BF08-087C-C944-F61D-523D

Last edited:
Anh xuanduc987 cho em hỏi là sao em xài soft đánh đc 5' cao nhất là 15' tự nhiên soft cứ bị đứng lại với có thông báo là : captchapro has stoped working. Nhấn kiểu gì thì cũng out ra.
Mong anh giúp em.
Cám ơn anh.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom