Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.

tamoivui

Junior
Reactions
55
MR
0.113
Bác Đức ơi time out ghê quá, gõ được 5 phút timeout chờ cả tiếng luôn, uot ta vào lại vẫn bị timeout hichic, có ai bị như mình không :binhsua74:

cuonglmt

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Mấy bạn dùng soft cho mega có bị trường hợp sau khi add acc rồi start thì chương trình bị tắt ngóm luôn mà ko thấy thông báo gì ko? Tớ đang bị như vậy mà ko biết tại sao:(

doremon6262

Banned
Reactions
914
MR
0.000
Chat with me via Skype
hình như ông đức đang bị sick thì phải,pm mấy ngày rùi mà hẻm thấy trả lời trả vốn tí nào hết.:D

Daisy

Verified
Reactions
901
MR
0.000
hình như ông đức đang bị sick thì phải,pm mấy ngày rùi mà hẻm thấy trả lời trả vốn tí nào hết.:D

Gay rồi đây:-s, key m mai hết hạn rầu:(:(. Mong sao tối nay bác Đ online:binhsua78:

AppleRed

Banned
Reactions
164
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bác Đ có Soft CAPTCHATYPERS không mấy Pro !

Sao tui add mấy IDs lâu rồi không gõ vô soft! Có mấy IDs mới vô chưa kịp làm ăn gì đã hiện lên time out! Log ra vô lại vẫn thế? Log mấy IDs này lên web thì nó không hiện ra chữ loading luôn! Mà soi từ ID chủ thì mấy IDs này chưa bị banned? Có ai biết tình trạng này là gì không vậy?

hoangtinvn

Banned
Reactions
123
MR
0.000
Sao tui add mấy IDs lâu rồi không gõ vô soft! Có mấy IDs mới vô chưa kịp làm ăn gì đã hiện lên time out! Log ra vô lại vẫn thế? Log mấy IDs này lên web thì nó không hiện ra chữ loading luôn! Mà soi từ ID chủ thì mấy IDs này chưa bị banned? Có ai biết tình trạng này là gì không vậy?
do sof lỗi chờ bác xd fix bác ơi :D

chung_vtc

Hero
Reactions
234
MR
0.001
Đây là tình trạng chung rồi, có thể ID của bạn >3k code và pix đang hạn chế load những ID như vậy :binhsua74:

Đây là tình trạng chung rồi, có thể ID của bạn >3k code và pix đang hạn chế load những ID như vậy :binhsua74:
Chánh xác câu trả lời của bác rất thỏa đáng! Em mới reg thêm mấy IDs mới thì nó load cho ngáp luôn! Có điều đang gõ tầm được 40 phút thì time out đồng loạt! :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,748
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week