Report SOFT CAPTCHA DỰ ÁN GOGETSOME

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là ko biết post mục nào ! nên post mục này mong mod di chuyển nếu sai box !

Tình hình là dự án gogetsome có cả năm nay rồi mà chưa thấy pro code nào code cho cái soft để anh em tiện lợi làm việc !
Các bác nghĩ sao có nên có cái soft ko ? Để em thuê người viết :)

Tình hình là ko biết post mục nào ! nên post mục này mong mod di chuyển nếu sai box !

Tình hình là dự án gogetsome có cả năm nay rồi mà chưa thấy pro code nào code cho cái soft để anh em tiện lợi làm việc !

lúc đầu Vina có đó cậu nhưng ai làm nó sẽ bị baned nên k làm nữa.. và đính thân admin cũng nói với tớ. ai làm soft sẽ khóa acc ngay.

từ bỏ suy nghĩ đó nhé

vớ vẩn. Các ông làm dự án khác dc dùng sof là nó cho phép còn nó đã cấm mạnh rồi thì chả thoát dc đâu

hoan nghênh tinh thần bác.nếu bác làm dc bán đắt hàng lắm đấy.e cần chiến mấy con night bỏ không.mà viết soft sao đừng để admin phát hiện hơn nữa code lucky phải hoạt động dc.e nghĩ ko có pro nào viết dc đâu.cơ chế hoạt động nó khá phức tạp từ overload đến code lucky.:D

Lại Gogetsome nữa, sắp tới tớ rãnh sẽ làm cho tool Gogetsome, bảo đảm Admin GGS cũng hok phát hiện ra được là mình dùng tool. Anh em thấy cái giá cỡ nào thì có thể mua tool dùng được?

Lại Gogetsome nữa, sắp tới tớ rãnh sẽ làm cho tool Gogetsome, bảo đảm Admin GGS cũng hok phát hiện ra được là mình dùng tool. Anh em thấy cái giá cỡ nào thì có thể mua tool dùng được?

5$ được hok anh? :oops:
À mà ý anh là tool thì tức là gõ được nhiều ID phải hông, vs lại GGS hay bị tình trạng Overload nữa, nếu mà tool khắc phục được thì em nghĩ giá tool 10$ là ngon lành :rolleyes:

5$ được hok anh? :oops:
À mà ý anh là tool thì tức là gõ được nhiều ID phải hông, vs lại GGS hay bị tình trạng Overload nữa, nếu mà tool khắc phục được thì em nghĩ giá tool 10$ là ngon lành :rolleyes:
Overload là do từ Server, cái này mình cứ Enter vào mãi sẽ vào được thôi, tool tự mần luôn. Thôi chắc bán theo license hiện tại của soft Vinacaptcha nhé.
Ai có cho mượn vài ID GGS để làm tool đi, inbox nha. thanks

Overload là do từ Server, cái này mình cứ Enter vào mãi sẽ vào được thôi, tool tự mần luôn. Thôi chắc bán theo license hiện tại của soft Vinacaptcha nhé.
hóng tool bác : ko biết khi nào ra mắt, mong là 2 khung và lên xuống như bubu và xuân đức ! chứ đửng kiểu 2 khung mà có hình khung nhỏ bên phải khó nhìn lắm ạ ! cứ 2 khung như soft kolo là tuyệt :D

vừa inbox cho anh 1 acc, em chỉ có 1 acc đó để ko thôi à :D

lúc đầu Vina có đó cậu nhưng ai làm nó sẽ bị baned nên k làm nữa.. và đính thân admin cũng nói với tớ. ai làm soft sẽ khóa acc ngay.

từ bỏ suy nghĩ đó nhé

tại anh vina treo cái giật tít này " Captcha entry software, Auto Captcha, Auto Cheat, Auto Skip" nên project nào ad cũng sợ :D

sao vẫn chưa có soft vậy nhỉ ! :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom