Help Sock với VPN cái nào nhanh hơn nhỉ

sikyura

Senior
Reactions
636
MR
0.009
Vote VPN, nhưng khuyến khích dùng sock :D:D. Thấy có vẻ kì kì nhưng lượng IP của sock phong phú hơn VPN, vì thế nếu chiến site nào đó lâu dài thì mình khuyên dùng sock, còn nếu có trang nào mới ra thì cậu dùng VPN cũng chả sao (nếu cậu chiến offer, còn cái khác thì chịu :|)
Đây chỉ là ý kiến của mình, có gì sai sót thì mọi người bỏ qua cho :D:D.
Thân!!!!!

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Chat with me via Skype
Sẵn tiện bạn nào cho mình xin cái soft điền info vào roboform đc ko :D
Mình có xài tool Offer Support của evorlet, nhg có vẻ nó hoạt động ko ổn định lắm ở Win7 mà mình lại xài Win 7 :(

Sẵn tiện bạn nào cho mình xin cái soft điền info vào roboform đc ko :D
Mình có xài tool Offer Support của evorlet, nhg có vẻ nó hoạt động ko ổn định lắm ở Win7 mà mình lại xài Win 7 :(

Zeek nó chuyển ngày vào thời gian nào ấy cậu
về auto robo thì cậu mau của singuyen 140k/3 tháng hoặc tool táo đỏ 5$ lifetime ok

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

Vote VPN, nhưng khuyến khích dùng sock :D:D. Thấy có vẻ kì kì nhưng lượng IP của sock phong phú hơn VPN, vì thế nếu chiến site nào đó lâu dài thì mình khuyên dùng sock, còn nếu có trang nào mới ra thì cậu dùng VPN cũng chả sao (nếu cậu chiến offer, còn cái khác thì chịu :|)
Đây chỉ là ý kiến của mình, có gì sai sót thì mọi người bỏ qua cho :D:D.
Thân!!!!!

sock mình hay chọn con 0.1-0,3 nhanh hơn vpn bạn ạ, thằng VPN cụ thể là HMA mình để connect là PPTP và hay chọn các bang texax, florida, cali.., newyork theo mình là nhanh và ổn thế mà cũng chỉ max 40-50kb/s còn sock lâu lâu có còn 200kb/s phê lòi còn tầm tầm lóc nào cũng 40-50 ít khi thấp hơn, vpn thì có lúc khỏi load

bearblackhtht

Newbie
Reactions
89
MR
0.000
Tùy thôi cái nào mà chẳng có ưu điểm riêng ,socks thì rõ là độc phong phú hơn thích hợp hơn để làm off.Nhưng để về speed và ổn định thì sao bằng VPN dc.Sock có hàng good mà VPN cũng có hàng good của VPN,HMA và so với strongVPN thử xem :-"

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002
Với offer: Có các con off đều chặn ip của VPN và AOL nhưng lại cho IP của sock qua! NHưng cũng có những con off socks không qua được thì VPN lại qua được!
Còn về tốc độ: CÁc ip của VPN tốc độ dàn dàn như nhau load cũng nhanh nhưng socks cũng có những con khủng!
Với tui thì 1-1

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
có cái nào miễn phí ngoài sock và vpn dùng ngon ko ta....:binhsua96:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics