Số nhọ cuối năm! 180 days

minhhaicoder

Junior
Reactions
18
MR
0.023
Làm việc vất vả 3 tháng mới xong được cái phần mềm cho khách. Vừa nhận tiền xong cái là bị limit luôn. Em upload giấy tờ cho nó xong nó báo limit 180 ngày. Bà mịa nó. Tết tiền đầu mà tiêu đây :((

Gọi lên support nó kêu không giải quyết được. Hix

Cho em hỏi phát. Sau 180 ngày có đảm bảo mình withdraw về được không mọi người. Hơn 15 K của em :((

Vãi cả 3 tháng 15k, tháng làm cả trăm triệu :D. Chờ đi bờ rồ coi như gửi tiết kiệm, 6 tháng sau rút OKie

6 tháng sau nhận lượng thui mà :D

Làm việc vất vả 3 tháng mới xong được cái phần mềm cho khách. Vừa nhận tiền xong cái là bị limit luôn. Em upload giấy tờ cho nó xong nó báo limit 180 ngày. Bà mịa nó. Tết tiền đầu mà tiêu đây :((

Cho em hỏi phát. Sau 180 ngày có đảm bảo mình withdraw về được không mọi người. Hơn 15 K của em :((

fake giấy tờ của lão nào mà bị deni thế

Thớt nhận đệ dạy coder không :(
CỨ để đó 180days rút cậu ơi, không mất đâu lo

Nếu bạn muốn hợp tác sell soft thì pm mình, bạn lo sell, mình lo Paypal

Nếu bạn muốn hợp tác sell soft thì pm mình, bạn lo sell, mình lo Paypal

Mình chỉ làm soft theo yêu cầu của một số cty quen thôi bạn. Chứ không sell trực tiếp.

Sau 180 ngày mình rút về bank đã add sẵn trong paypal hay là nó bắt mình add bank mới vậy mọi người.

Thanks

khoe là chủ yếu

Mình đang lo lắng không biết co nhận được tiền không nên mới lên hỏi. Tk limit buồn thúi ruột có gì hay ho mà khoe.
300tr. Bác nhận một lúc nhiều quá mít là phải! Ko sao đâu. Sau 6 tháng bác nâng acc len bussiness xong add thẻ mơi. Và rút.nên dùng thẻ acb nhé!

300tr. Bác nhận một lúc nhiều quá mít là phải! Ko sao đâu. Sau 6 tháng bác nâng acc len bussiness xong add thẻ mơi. Và rút.nên dùng thẻ acb nhé!

Acc của mình đã là acc business rồi bác. Trưóc lúc bị limit thì mình vẫn withdraw bình thường về tk bank cá nhân của mình.

Tại sao phải add thẻ mới vậy bro. Thẻ hiện tại mình add trong tài khoản đã là thẻ ACB rồi. Tới 1018 mới hết hạn.

Mình chỉ làm soft theo yêu cầu của một số cty quen thôi bạn. Chứ không sell trực tiếp.

Sau 180 ngày mình rút về bank đã add sẵn trong paypal hay là nó bắt mình add bank mới vậy mọi người.

Thanks
bank sẵn,

Mình đang lo lắng không biết co nhận được tiền không nên mới lên hỏi. Tk limit buồn thúi ruột có gì hay ho mà khoe.
trước khi show thì F12 cái tiền nhỏ nhỏ xíu để mọi người k gato nha... :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,769
Latest member
tranvu0131123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back