Số lượng người xài Account VPN HMA (help gấp)

bobbygso41

Banned
Reactions
16
MR
0.000
Pro nào cho em câu trả lời chính xác :

HIện tại mình có 1account VPN HMA dùng được tối đa bao nhiêu PC login cùng một thời diểm .Pro nào cho mình câu trả lời chính xác với .. mình cũng nghe nhiều người nói dùng được tối đa 2 người thôi , và cũng có vài người nói 3 người , không biết sao nữa đây .. bạn nào pro cho mình câu trả lời với:binhsua10:

Cài HMA trên bao nhiêu máy, bao nhiêu người dùng cũng được. Nhưng cùng 1 thời điểm thì ko được quá 2 người kết nối.

Upvote 0
Cài HMA trên bao nhiêu máy, bao nhiêu người dùng cũng được. Nhưng cùng 1 thời điểm thì ko được quá 2 người kết nối.

lý thuyết là vậy :)) xài tẹt ga ! bao nhiêu máy cũng đc, từng cắm 20 vps 1 vpn :D kinh nghiệm để ko lock acc là ko ham hố cái bonus 10 ngày của nó khi post comment nhận xét về VPN của nó

Upvote 0
thằng HMA chỉ cho xài cùng 1 lúc 2 máy thui, vi phạm mắc công nó lock acc thì khổ

Upvote 0
Kinh nghiệm cho bạn nè! Mình đã đi mấy con VPN và mình giám khẳng định! Sử dụng 2 ID HDD(2 máy tính khác nhau) trong cùng 1 thời điểm thì không sao! nhưng có cái ID thứ 3 và bị log liền! tuy nhiên cũng có 1 khoảng time nho nhỏ trong ngày để có thể login dc ID thứ 3! nhưng mình khuyên bạn k nên mạo hiểm - tiền chứ phải *** đâu ;))

Upvote 0
Pro nào cho em câu trả lời chính xác :

HIện tại mình có 1account VPN HMA dùng được tối đa bao nhiêu PC login cùng một thời diểm .Pro nào cho mình câu trả lời chính xác với .. mình cũng nghe nhiều người nói dùng được tối đa 2 người thôi , và cũng có vài người nói 3 người , không biết sao nữa đây .. bạn nào pro cho mình câu trả lời với:binhsua10:
cái này tùy thôi. theo mình thì share 2 là hợp lí nhất :m191:

Upvote 0
cái này tùy thôi. theo mình thì share 2 là hợp lí nhất :m191:
cái này là quy định của hma bạn ạ :|
nó nói rõ là chỉ đc tối đa là 2, hơn sẽ bị nó die, còn việc bạn trip chạy 20 máy là may rủi thôi, bạn ko tin cứ làm liều, die là mất $ đó :)

Upvote 0
Chính xác là 2 nhé, còn mấy bạn dùng đc hơn 2 kết nối là nó chưa kiểm tra đến thôi, có thể dùng đc vài ngày or lâu hơn 1 chút ( cái này còn tùy ), sau đó thì chắc chắn sẽ bị block acc :), cứ đúng rules mà làm nhé :)

Upvote 0
Như này này, mới làm thử và toi cái acc :(

This email is to warn you that your account has violated our Terms of Service in which you are using your VPN account on 5 simultaneous connections. Please note that your VPN account entitles you for only 2 simultaneous connections, and it is non transferable. Please refer to our Terms of Service, under section 6 'VPN Simultaneous Connection' for more info: http://vpn.hidemyass.com/vpncontrol/legal.html. If you need to use the VPN service with more than 2 sessions at the same time, you have to register and purchase another account or reply to this email request for bulk purchase discount. Please reply to us within 24 hours to clarify the above and let us know what actions are you going to take to prevent this issue from happening again. Failing to reduce these simultaneous connection will lead to your VPN account suspended. Kind regards, HMA Team

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,878
170,937
Latest member
w885179

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week