SnapEX - Giao dịch Demo nhận tiền thật hoàn toàn miễn phí

nguyengiang4n

Senior
Reactions
135
MR
0.115
Sau thời gian tạm dừng thì nay SnapEX đã bắt đầu hoạt động trở lại (Sàn SnapEX uy tín thì khỏi phải bàn nhé, bạn nào đã từng trade sàn này thì biết).
Chiến dịch GIAO DỊCH TRÊN DEMO KIẾM TIỀN THƯỞNG GIAO DỊCH, tức là bạn giao dịch trên tài khoản Demo nhưng nhận thưởng bên tài khoản thật. ==>> Đã kết thúc

Link đăng ký và KYC:
www.snapex.com Các bạn nhập mã ref để ủng hộ mình nhé: ayrvos

Đây chiến dịch mới dành cho các thành viên đã KYC bắt đầu từ ngày 18/10/2021
Lên đến 200% tiền thưởng tiền gửi USDT-TRC20
** Anh em lưu ý là Dep USDT TRC20 mới được nhận nhé

Đã Dep 100$ để trade và nhận thưởng 200%

KYC được nhận thưởng 8$
SnapEx đã triển khai bộ thực hành quản lý rủi ro AML / KYC mới để cải thiện tính bảo mật cho nền tảng của chúng tôi và tuân thủ luật pháp và quy định của các quốc gia khác nhau.

Tất cả người dùng sẽ được yêu cầu hoàn thành KYC trên trang web SnapEx (www.snapex.com) trước khi thực hiện bất kỳ hoạt động rút tiền nào.

Chỉ trong thời gian giới hạn, SnapEx sẽ thưởng cho mỗi người dùng hoàn thành KYC trước ngày 31 tháng 10 năm 2021 với Phần thưởng giao dịch một lần lên đến 8 USDT (mỗi người dùng).

Ngoài phần thưởng 200 điểm SNAP hiện tại, còn có các phần thưởng bổ sung sẽ được trao cho tất cả người dùng hoàn thành KYC.

Nhiệm vụ rất đơn giản - đăng nhập vào Tài khoản của bạn và hoàn thành KYC. Sau đó, bạn có thể bắt đầu giao dịch trong SnapEx với USDT MIỄN PHÍ.

KYC Phần thưởng cho Người đi đầu tiên:
Phần thưởng: 1000 người dùng đầu tiên hoàn thành KYC sẽ được tặng thêm 8 USDT tiền thưởng giao dịch
Thời kỳ: Đến trước, được phục vụ trước
Phần thưởng hoàn thành KYC:
Phần thưởng: Sau khi 1000 người dùng đầu tiên được kiểm tra và nhận thưởng, những người dùng còn lại đã hoàn thành KYC trong khoảng thời gian được đề cập bên dưới sẽ được tặng thêm 5 USDT Tiền thưởng giao dịch
Thời gian: Kết thúc lúc 11:59:59 tối, ngày 31 tháng 10 năm 2021 (GMT +8)

* Phần thưởng sẽ được trao trong vòng 14 ngày sau khi kết thúc chiến dịch

* Người dùng đã hoàn thành KYC sau ngày 10 tháng 9 năm 2021 cũng sẽ được thưởng

Ngoài ra bạn hãy tích lũy thật nhiều Snap qua đăng nhập hàng ngày, KYC, giao dịch...., quy đổi 10000 Snap = 100$ (Rút ngay và luôn).

Link đăng ký và KYC: www.snapex.com Các bạn nhập mã ref để ủng hộ mình nhé: ayrvos

Các bạn thắc mắc hay cần hỗ trợ cứ Comment nhé :) .

Last edited:
Thấy có support IOS và ăng droi chứ chưa thấy phần mềm cài trên máy tính nhỉ! Chẳng qua muốn lôi đồ cũ ra test có động lực thôi!

Thấy có support IOS và ăng droi chứ chưa thấy phần mềm cài trên máy tính nhỉ! Chẳng qua muốn lôi đồ cũ ra test có động lực thôi!
Phiên bản trước nó cũng không làm soft dành cho PC, đây là phiên bản nâng cấp của phiên bản trước đó, có thêm token của sàn đó bác :)

trade lời được bao nhiêu rút được bấy nhiêu hở bro
Bác xem mục giải thưởng trong chủ đề này ấy :)
Snapex chuẩn bị ra mắt token của họ và sẽ airdrop cho ai có điểm Snap.
Mọi người chịu khó kiếm càng nhiều Snap càng tốt.

Tầm bnhieu $ thì đc top bác nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,665
Latest member
lapdatcameratphc
Back
Top Bottom