SnapBots.io nhận xét: Ví điện tử "tự đẻ ra tiền" - Lừa đảo hay uy tín

****Đây là lần đâu tiên mình viết bài trên diễn đàn nên mình xin phép nếu có link nào không phù hơp xin hãy nhắc nhở, bài viết mang tính chia sẻ thông tin. Mình không có ý spam. Mong được các Mod, admin xem xét.

Bài viết này mình muốn giới thiệu các bạn về dự án có rất nhiều cách giúp người dùng kiếm được tiền từ việc đầu tư, giới thiệu, làm nhiệm vụ và nhận về từ 2 triệu đến 10 triệu mỗi tháng là chuyện bình thường mà bạn có thể làm được.

Mình hiện tại đang là thành viên của dự án Snapbots, dự án này là một nền tảng công nghệ Bot giao dịch tài chính, nôm na là bot tự giao dịch kiếm tiền trên thị trường tiền điện tử, forex, chứng khoán, bla bla. Mình đã có dịp vào văn phòng của của SnapBots tại HCM nhưng tiếc là mình không được chụp hình vì lý do bảo mật của họ.

Báo cáo lợi nhuận hằng tuần (Từ 1%-2%)

Chia sẻ tin tức thị trường

Bảng lợi nhuận bạn sẽ nhuận được mỗi tuần tuỳ thuộc vào mức đầu tư hay từ việc giới thiệu người dùng. Gần nhất mình nhận được 811 SNAP = 648 USD = 15, 750, 000 VND (hoàn toàn chuyển đổi từ SNAP qua USDT chỉ trong 1 cú click)

Bạn có thể truy cập vào group telegram để hoàn toàn có thể thấy được các các thông tin này từ cộng đồng chia sẻ lên mỗi ngày: SnapBots. Io - Vietnam (Official)

Và bạn đăng ký tại link dưới đây để truy cập vào hệ thống: SnapBots

Nền tảng công nghệ này được phát triển bời Snap Innovation, công ty đa quốc gia nổi tiếng về công nghê AI Fintech đến từ Singapore từ năm 2011.

Văn phòng có mặt tại Singapore, Việt Nam, Hoa Kỳ, Thái Lan, Trung Quốc, Úc, Indonesia, Malaysia..

Và SnapBots phát triển dự án cho phép bạn gửi tiền vào để các loại bot này giao dịch và tạo ra lợi nhuận cho bạn. Nó đã kiếm lời cho mình từ 2-4% mỗi tháng từ tháng 9 tới nay.

Và có một số cách để kiếm tiền với Snapbots:

✅ Staking

Bạn chỉ đơn giản dự trữ tiền điện tử của bạn vào ví SnapBots (USDT, Bitcoin, Litecoin, Ethereum, and SNAP) và kích hoạt tính năng Staking. Ngay sau đó bạn có thể kiếm về cho mình từ 2-5% mỗi tháng! Đó hoàn toàn là nguồn thu nhập thụ động an toàn mà bạn hằng mong muốn.

Tính sơ sơ thì chỉ cần đầu tư 2tr5 thì mỗi tháng bạn nhận được 100k mà không cần phải làm gì cả tiền cứ chuyển về cho ví bạn mỗi tuần! Đây là dự án uy tín từ công ty Singapore nên bạn có thể yên tâm. Mình đã tìm hiểu kỹ lưỡng. Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm có thể gọi cho mình hoặc Zalo qua số 03939 85703

Xem video dưới đây để bạn hiểu về staking

✅ Chương trình giới thiệu Affiliates

Bằng cách chia sẻ những trải nghiệm của mình đến cho những người bạn của bạn về SnapBots. Một khi người được bạn giới thiệu tham gia staking và có lợi nhuận bạn cũng sẽ nhận được lên đến 30% lợi nhuận từ tiền thưởng của người được giới thiệu. Đó quả là một con số ấn tương!

✅ Chương trình đại sứ Ambassador

Bạn sẽ hiện diện như một đối tác và phát triển cùng chúng tôi. Bạn có quyền lợi nhuận được không chỉ 30% lợi nhuận giao dịch từ người được bạn giới thiệu mà còn nhận được thêm 15% từ người ở cấp thứ 2. Điều này giúp bạn gia tăng nguồn lợi cũng như là động lực để cùng phát triển với SnapBots!

✅ AI Bots

SnapBots cung cấp các nền tảng AI Bots thông minh giúp phát hiện các tín hiệu thị trường và cơ hội để giao dịch kiếm lợi nhuận.

✅ Mức nạp tối thiểu

SnapBots chỉ yêu cầu 100USDT để bắt đầu! Hãy thử tính một bài toán và xem bạn có thể có được một nguồn thu nhập thụ động ấn tượng đến như thế nào!

Đây là cơ hội kiếm tiền đáng để bạn cân nhắc. Mình sẽ hạn chết để lại link vì có thể mình sẽ bị ban nên bạn hãy chủ động tìm google và truy cập vào nhóm telegram của họ để hiểu thêm nhé @snapbotsvn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom