Suggest Smad Scan SSH Pro

Status
Not open for further replies.
VPS của mình 4 cpu, để chạy thử 1500 thread chạy thử UK được 35 triệu IP rồi vẫn chưa đứng, Ver này chạy khá tốt ko còn cảm giác treo nữa .
Nếu thớt đã control được CPU , mình suggest có thể cho người dùng chỉnh % CPU giới hạn chạy được bao nhiêu không hè ? để nhiều luc minh cần chạy 1 lúc 2 tool cũng được.

Attachments

48.2 KB · Views: 52
VPS của mình 4 cpu, để chạy thử 1500 thread chạy thử UK được 35 triệu IP rồi vẫn chưa đứng, Ver này chạy khá tốt ko còn cảm giác treo nữa .
Nếu thớt đã control được CPU , mình suggest có thể cho người dùng chỉnh % CPU giới hạn chạy được bao nhiêu không hè ? để nhiều luc minh cần chạy 1 lúc 2 tool cũng được.
Hình như nó đứng mà vẫn scan đó

mình chơi 200 cho lành

bác nào có Range US,UK,Đức,Pháp,Au .v.v. loại nào mà scan ra cho e với ạ

cho mình hỏi là cái only port 22, 443 và cái only user/pass có tác dụng gì nhỉ ?

nếu mình chọn only 22, 443 thì nó chỉ scan sock nào có port 22, 443 phải ko ? vậy tại sao ko scan thêm port khác ?

mình thấy treo 1k vs 100 speed nó cũng như nhau mà, set 10k ma cũng thấy chả khác biệt gì :D:D
1k thì nó xử lý 1k cùng lúc, 100 thì nó xử lý 100 cùng lúc, bạn xem trong Monitor Resource của Tásk Mânager là thấy, do nó chạy liên tục nên bạn không thấy khác biệt nhiều đó

cho mình hỏi là cái only port 22, 443 và cái only user/pass có tác dụng gì nhỉ ?

nếu mình chọn only 22, 443 thì nó chỉ scan sock nào có port 22, 443 phải ko ? vậy tại sao ko scan thêm port khác ?
- Only port là scan port thôi, xem IP đó có open port 22 hay 443 hay không, KHÔNG có user/pass
- Scan pass thì từ kết quả ở trên đem vào scan

active dùm mình với bác @smadteam nhé! Chiều send PM roài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens