Matrix Skyway Capital - Mời anh em nhận định đánh giá giúp !

duongvantuans

Hero
Verified
Reactions
1,090
MR
0.833
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào anh em !
Từ trước tới giờ tớ ít chơi món invest này, mà lên facebook thấy có nhiều mẩu tin quảng cáo, tuyển cấp dưới cái dự án Skyway Capital này lắm. Toàn là: "Cơ hội không bao giờ rõ ràng", "Bạn đã sẵn sàng đi Du-bai chưa"? Nghe thèm thuồng và hoang mang quá. Ngay cả cậu em vợ k biết MMO là gì cũng hỏi: "Anh xem có ổn không em dốc vốn vào đấy. Dạo này công ty ít việc chán quá". Tớ chả tìm các loại thông tin mà không biết tư vấn cho em nó thế nào. Nhỡ đầu tư vào mà ngỏm củ tỏi thì xuống bố vợ cũng khó.
Nhờ anh em tư vấn giúp tớ với nhé.
Thánks all !

Nghe nhiều phía thì người ta bảo con này lừa đảo. Mình nghe phong phanh như vầy:
Bán cổ phiếu dự án ngon vậy sao ko huy động vốn từ chính phủ, tập đoàn, tay to v.v.... mà đi dụ gà .
Mua xong cổ phiếu thì cất két sắt chờ 4-5 năm cổ phiếu lên sàn, bác chờ đc ko? Mà lên sàn ko có giá trị thì cũng ko coi là scam nhé, như ifan chẳng hạn, ko ai kiện cáo gì đc.

Nghe nhiều phía thì người ta bảo con này lừa đảo. Mình nghe phong phanh như vầy:
Bán cổ phiếu dự án ngon vậy sao ko huy động vốn từ chính phủ, tập đoàn, tay to v.v.... mà đi dụ gà .
Mua xong cổ phiếu thì cất két sắt chờ 4-5 năm cổ phiếu lên sàn, bác chờ đc ko? Mà lên sàn ko có giá trị thì cũng ko coi là scam nhé, như ifan chẳng hạn, ko ai kiện cáo gì đc.
thấy nhiều bác hưng phấn được khắc tên trên trần nhà gì đó bên họ.. ko biết thế nào.. bác nào có gì hay ho cho e theo với nào

Nếu cậu em vợ thực sự quan tâm thì nên để cậu ấy tự tìm hiểu, phân tích. Đối với bản thân mình, không có của ngon gì tự đông dưng tới miệng. Vì trước khi tới được bạn thì nó đã qua tay rất nhiều người, những người chịu tìm hiểu phân tích ấy, không ăn được nữa thì họ mới giới thiệu lại cho những người lười tìm hiểu.

Nếu cậu em vợ thực sự quan tâm thì nên để cậu ấy tự tìm hiểu, phân tích. Đối với bản thân mình, không có của ngon gì tự đông dưng tới miệng. Vì trước khi tới được bạn thì nó đã qua tay rất nhiều người, những người chịu tìm hiểu phân tích ấy, không ăn được nữa thì họ mới giới thiệu lại cho những người lười tìm hiểu.
đồng quan điểm...tiền mà dễ kiếm ngon ăn thì ai cũng giàu vậy ai nghèo.. người không có hiểu biết sẽ phải trả giả bằng tiền bạc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom