Help Skrill bắt verify lại phone mặc dù đã verify rồi ??

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
497
MR
2.108
Hi mọi người. Acc skrill mình đã verify đầy đủ rồi mà tự dưng hôm bữa đăng nhập nó bắt verify phone. Nhập đúng số veri lại nó báo lỗi invalid. Báo support nó bảo số phone đã sử dụng trong tài khoản của bạn rồi. Wtf ? Bực quá mình edit lại phone về đầu số 0167 ( số cũ trước đây của Vietel) thì vào được acc rồi nhưng giờ phone ghi trên acc lại là 0167... muốn edit lại thành 037 thì ko được, nó vẫn báo lỗi invalid @@ Có ai bị trường hợp này ko ? Xử lý thế nào vậy các bác ??

Hi mọi người. Acc skrill mình đã verify đầy đủ rồi mà tự dưng hôm bữa đăng nhập nó bắt verify phone. Nhập đúng số veri lại nó báo lỗi invalid. Báo support nó bảo số phone đã sử dụng trong tài khoản của bạn rồi. Wtf ? Bực quá mình edit lại phone về đầu số 0167 ( số cũ trước đây của Vietel) thì vào được acc rồi nhưng giờ phone ghi trên acc lại là 0167... muốn edit lại thành 037 thì ko được, nó vẫn báo lỗi invalid @@ Có ai bị trường hợp này ko ? Xử lý thế nào vậy các bác ??
cái này ko bắt buộc, có nút skip để bỏ qua đó bác

ý mình là bây giờ edit lại phone về đầu số 037... không được ấy. Nó báo 'Your phone number is invalid'
có đợt nó bắt mình verify mà mình ko nhận code được tưởng tạch rồi, ngó 1 hồi thấy nút skip mừng hết lớn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom