Site UPLOAD mới Tính IP vietnam(ALL COUNTRY) 1000 download= 25$ HOTTT

Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Trước Hết Cho Mình Chào tất cả anh em trong mmo4vn, sau đây mình xin giới thiều cho các bạn 1 site PTU mới chiến rất hay .
Mọi Người Đăng Kí Ủng Hộ Mình nhé CLICK HERE
Sau Đây Là thông Tin Site này:dance
Họ sẽ tính tất cả các lượt download trên hành tinh này
tệp Tin phải trên 5mb mới Được tính $$$
Họ Sẽ Tự Động Trả Tiền vào thứ 6 Hang ngày(bên mình có lẽ là thứ 7) khi đã đủ 15$ Lưu ý là Để nhận thanh toán e-mail của bạn được sử dụng cho việc đăng ký phải giống trên PayPal và nếu các bạn muốn có thể Change lại sau cũng Được
Vậy còn % hoa hồng
bạn sẽ nhận được 25% hoa hồng qua link giới thiệu cho bạn bè
và bạn sẽ nhận được 15% khi người giới thiệu mua Premium thành viên.
Vậy ưu Điểm là Gì
site này rất có ưu điểm ở chỗ download rất Dễ , chỉ cần click vào link lập tức chữ download sẽ xuất hiện và click là xong không CAPCHA và đợi
không Scam pay rất đều .....
hiện Nay Mọi người Cũng Đã Có nhiều Thắc mắc về thằng Fileserve an gian luọt đown và có thể đây là Site mới bạn có thể Lựa Chọn vì nó tính IP vietnam và cả hành tinh này:love
Nhược Điểm là gì
là nó tính RANK không sao cũng giống HOTFILE thôi nhưng nó ngon hơn ở chỗ là tính IP vietnam :love
Đăng kí ủng hộ mình nhé thánk :love

Last edited by a moderator:
chưa có proof move vào newsite , đọc wa rule thì thấy ngon đấy nhưng ko thấy gì về việc có giới hạn 1ip/ day hay ko , all country mà giới han 1IP/day thì cũng thua, chưa kể cái này có tính rank , ko capcha ko time chờ thì :):) ko dám nói tiếp:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom