SCAM site tiendientu.exchange scam không chịu chuyển tiền và trốn ko trả refund

nhớ đem 2tr3 về kêu vk con của mày + ba mẹ mày vào cùng nuốt chung nhé con chó dis me mày chúc m có cái xuan 2019 vui vẻ con chó . good job thằng chó TienDienTu
Tính đi ngủ nhưng có cách này để thằng em của bạn giúp bạn. Bạn cho thằng em của bạn nó đọc topic này rồi nhờ nó hỗ trợ lấy lại tiền đi, xem thằng kia có chịu teamview hay nó chỉ muốn lấy 2tr lẻ của bạn để ăn tết. Mình nghĩ em của bạn đọc được chắc cũng sẵn sàng làm giúp bạn. Chứ chả lẽ để mất 2tr hơn?

nhớ đem 2tr3 về kêu vk con của mày + ba mẹ mày vào cùng nuốt chung nhé con chó dis me mày chúc m có cái xuan 2019 vui vẻ con chó . good job thằng chó TienDienTu

Cảm ơn con chó. Bố chúc con chó may mắn lần sau :)) Lần sau nhớ fake info cho kỹ, đừng để bố tóm được cái đuôi của mày :))

Tính đi ngủ nhưng có cách này để thằng em của bạn giúp bạn. Bạn cho thằng em của bạn nó đọc topic này rồi nhờ nó hỗ trợ lấy lại tiền đi, xem thằng kia có chịu teamview hay nó chỉ muốn lấy 2tr lẻ của bạn để ăn tết. Mình nghĩ em của bạn đọc được chắc cũng sẵn sàng làm giúp bạn. Chứ chả lẽ để mất 2tr hơn?
Nhà mày có điều kiện thì ship cho nó mấy bịch kotex cho nó ăn tết đi. Sủa *** gì mà lắm :)) Đã ngu *** biết cái gì còn thích sủa lắm

Teamview là giữa Ex và bạn của bạn, ID + Pass của bạn bạn đâu cần cung cấp cho ai đâu.

@iExchanger @bitay123 tốt nhất 2 bạn giải quyết như thế cho đơn giản, đáp ứng được cho 2 bên. Mình không quản lý tranh chấp và hiền lành nên đang giúp 2 bạn thôi. Đừng chửi bới ở đây, không có mai cả 2 ăn phạt :))

Mình đi ngủ!
Nè bác Đây là lịch sử em đã giao dịch với TienDienTu em đã xin đc biên lai tư thằng em .
51755761_372495980200587_1025133535922487296_n-jpg.124487

COs số tài khoản VCB của ông TienDienTu mà ông còn không chịu , ổng có chửi mình lừa ổng 80$ PM ****** gì đó ( nói tới đây mình biết là thằng tiendientu bị scam trong quá khứ xong giờ khứa nói mình lừa khứa , trong khi đây la cuộc gd đầu tiên ....

mình show tới đây là biết mình chính chủ roi , ko ai có biên lai chuyển tiền ngoài mình cả , còn muốn thêm chính chủ thì mình có thể chuyển tiếp 50k từ tài khoản đó cho nó thấy mình chính chủ ,

còn ko cách cuối cùng muốn teamview , thì mình sẽ hẹn em mình thời gian để qua nhà nó teamview cùng nó , xin Mod xin thằng TienDienTu thời gian chính xác để minh teamview , mình muốn lấy lại số tiền bị mất , MOD giúp mình với , vì mình nhờ đã nhờ dc thằng em mình giúp mình

còn mà nói tao PTS mấy tấm biên lai ngân hàng , hình ảnh không tin đươc thì , mày có thể Teamview cho mấy anh MOD vào ngân hàng của m xem lịch sử gd xem coi có cuộc giao dịch 2tr382 nào k ? có cuộc giao dịch như trong hình không , nếu có thì MOD xử lý ntn ?

Thằng TIenDIenTu tao đã chuyển tiền cho m sao m cứ phair làm khó khách hàng thế

Attachments

75.1 KB · Views: 411
Last edited:
Làm gì có vụ bắt veri này nọ. chưa thấy trang nào mua bán tự động mà bắt veri mới thực hiện giao dịch. Làm ăn như này thì dẹp sớm.
https://www.bestchange.com/
Lần sau cứ vào mấy trang này auto đổi cho nhanh. nước ngoài nó làm ăn chuyên nghiệp k như thánh Việt Nam này, cứ như này Việt Nam khi nào mới khá nổi, bao nhiêu phí phải chi cho bọn nước ngoài chứ không dám chi cho dân trong nước.
Bestchange làm ăn được ko bạn, đang tìm trang chuyển từ pp sang pm.

@bitay123 bạn phải hiểu nguyên tắc, giải quyết tranh chấp thì cần bằng bằng chứng chắc chắn chứ ko thế làm theo "niềm tin".
Mình ko nói bạn pts bức ảnh bạn gửi, nhưng hoàn toàn có thể pts. Vì vậy chỉ có thể dùng teamview.
Thứ 2 có vẻ bạn chưa biết về phần mềm teamview, bạn nên tìm hiểu kỹ, teamview thì đâu cần đến nhà.

Mình ko quản lý tranh chấp, mình giúp cho các bạn giải quyết cho xong ko Tết đến rồi. Vậy mà bạn nói như mình chơi khó nhau.

@cuipap1984 còn online thì xử lý hộ mình.

@bitay123 bạn phải hiểu nguyên tắc, giải quyết tranh chấp thì cần bằng bằng chứng chắc chắn chứ ko thế làm theo "niềm tin".
Mình ko nói bạn pts bức ảnh bạn gửi, nhưng hoàn toàn có thể pts. Vì vậy chỉ có thể dùng teamview.
Thứ 2 có vẻ bạn chưa biết về phần mềm teamview, bạn nên tìm hiểu kỹ, teamview thì đâu cần đến nhà.

Mình ko quản lý tranh chấp, mình giúp cho các bạn giải quyết cho xong ko Tết đến rồi. Vậy mà bạn nói như mình chơi khó nhau.

@cuipap1984 còn online thì xử lý hộ mình.
mình phải qua nhà nó đăng nhập teamview từ máy tính của thằng em mình đó bạn , chứ nó có cho mình ID + pass ngân hàng của nó đâu mà mình nhập , phải qua nhà của nó đăng nhập = PC của nó nó mới an tâm mà nhập vào đo bác , phải hẹn thời gian chính xác chứ mình thấy mình làm phiền em mình quá

Cảm ơn con chó. Bố chúc con chó may mắn lần sau :)) Lần sau nhớ fake info cho kỹ, đừng để bố tóm được cái đuôi của mày :))

Nhà mày có điều kiện thì ship cho nó mấy bịch kotex cho nó ăn tết đi. Sủa *** gì mà lắm :)) Đã ngu *** biết cái gì còn thích sủa lắm
Nói chuyện bố lếu bố láo, thằng ngu nào còn xài dịch vụ mày nữa.

Trong trường hợp này @iExchanger sợ là scam ABC khi back lại thì chủ tài khoản có thể sẽ bị scam tiếp nên @bitay123 bạn contact mình đưa teamview mình sẽ teamview sang xác nhận stk và nói chuyện với chủ tài khoản về lý do chính xác việc chuyển tiền này !

Nói chuyện bố lếu bố láo, thằng ngu nào còn xài dịch vụ mày nữa.
Sài dịch vụ của tao tốt nhất không có những thằng ngu như mày :))

Trong trường hợp này @iExchanger sợ là scam ABC khi back lại thì chủ tài khoản có thể sẽ bị scam tiếp nên @bitay123 bạn contact mình đưa teamview mình sẽ teamview sang xác nhận stk và nói chuyện với chủ tài khoản về lý do chính xác việc chuyển tiền này !
Bác cho em xin sdt của bác đc ko em nc cho rõ ràng , vì mình nhờ thằng em của mình Banking nên mình sẽ nhờ nó đằng nhập vào teamview để xác minh với bac MOD 1 lần luôn , và chủ khoản chuyển tiền là em mình , em nhừo nó xác minh đc , đừng kêu nó chụp CMND mặt trc sau làm gi nó ko làm đâu

Chán nhĩ :)))
Có việc nhỏ vậy mà không biết lấy tiền lại thì chịu.
Đã vô chơi dịch vụ người khác thì chịu. Bạn chữi exchange thì không ai nhịn được đâu.

Ko biết sự tình rõ thế nào nhưng em ghét nhất thể loại scam, bác chủ thớt muốn cho site nó sập thì cứ inbox em nhé, để xem server nó chịu đc 50k con bots của em ko?

Ko biết sự tình rõ thế nào nhưng em ghét nhất thể loại scam, bác chủ thớt muốn cho site nó sập thì cứ inbox em nhé, để xem server nó chịu đc 50k con bots của em ko?
site thì k scam đâu, mà cho bạn 1 like :D

Căn bản người mua không hiểu vì sao phải xác minh như vậy với 1 cá nhân. Các ông ex trên đây bị mời uống trà vì scam ABC hoài mà. Vì vậy phát hiện dấu hiệu khả nghi xác minh cũng là phương pháp bảo vệ cho người mua và exchanger.
Còn chiều ngược lại khi mấy ông có info mình, bán cho quảng cáo hay làm gì ở nước ngoài thì chịu, đây là cái mọi người nghi ngại. Không phải chính quyền, cũng chả phải người thân, đưa info cho người xa lạ ai mà dễ chịu

@bitay123@iExchanger cuối năm rồi chốt phát ai về chỗ người đó đi, không ưa qua năm khỏi GD nhau
Giải quyết mà ko cần CMND cầm tay cũng dễ, chính ông @iExchanger teamview sang banking người gửi, xem số tk có scam ko ? sau đó xem lịch sử giao dịch đúng bank đó ko ? Rồi lập 1 lệnh verify 50.000 sang bank ông. Mã Otp tới phone nào thì fw sms đó sang @iExchanger , tự @iExchanger nhập Otp và ck
Sau đó chat với chủ bank và yêu cầu chủ bank dùng số phone XXXXX sms tới phone @iExchanger xác nhận giao dịch đó chính chủ

Quay màn hình lại, nhận sms từ chính chủ là DONE

có cần thiết không, người ta làm ăn mà, sợ scamer ko hết đi scam khách hàng vài lần rồi đói sao? Trên nguyên tắc họ cần đảm bảo để sau này có ra pháp luật cũng có cái mà đưa mấy anh C chứ!

Căn bản người mua không hiểu vì sao phải xác minh như vậy với 1 cá nhân. Các ông ex trên đây bị mời uống trà vì scam ABC hoài mà. Vì vậy phát hiện dấu hiệu khả nghi xác minh cũng là phương pháp bảo vệ cho người mua và exchanger.
Còn chiều ngược lại khi mấy ông có info mình, bán cho quảng cáo hay làm gì ở nước ngoài thì chịu, đây là cái mọi người nghi ngại. Không phải chính quyền, cũng chả phải người thân, đưa info cho người xa lạ ai mà dễ chịu

@bitay123@iExchanger cuối năm rồi chốt phát ai về chỗ người đó đi, không ưa qua năm khỏi GD nhau
Giải quyết mà ko cần CMND cầm tay cũng dễ, chính ông @iExchanger teamview sang banking người gửi, xem số tk có scam ko ? sau đó xem lịch sử giao dịch đúng bank đó ko ? Rồi lập 1 lệnh verify 50.000 sang bank ông. Mã Otp tới phone nào thì fw sms đó sang @iExchanger , tự @iExchanger nhập Otp và ck
Sau đó chat với chủ bank và yêu cầu chủ bank dùng số phone XXXXX sms tới phone @iExchanger xác nhận giao dịch đó chính chủ

Quay màn hình lại, nhận sms từ chính chủ là DONE
em e là thớt hem chịu mô :p

có cần thiết không, người ta làm ăn mà, sợ scamer ko hết đi scam khách hàng vài lần rồi đói sao? Trên nguyên tắc họ cần đảm bảo để sau này có ra pháp luật cũng có cái mà đưa mấy anh C chứ!
vấn đề là thằng tiendientu cố tình làm khó, chứ xác minh chính chủ mất 5 10p là giải quyết xong, mình từng bị nó làm khó rồi nên mình hiểu

vấn đề là thằng tiendientu cố tình làm khó, chứ xác minh chính chủ mất 5 10p là giải quyết xong, mình từng bị nó làm khó rồi nên mình hiểu
rõ ràng tiendientu có lý do mới làm vậy! cậu không thấy sao! giờ thớt nằm kèo dưới..? muốn lấy lại tiền hay cho để không làm theo yêu cầu thì tùy. Tui thì thấy là dịch vụ họ phải nắm chắc 99% sau này có ra CA họ cũng có bằng chứng! ai làm dịch vụ mà lại để scamer xỏ mũi hoài dc. ăn hành nhìu exp phải lên lv chứ! người ngay thẳng chả sợ gì, chỉ sợ thẹn với lòng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom