SCAM site tiendientu.exchange scam không chịu chuyển tiền và trốn ko trả refund

Để xem có cách nào đơn giản tiện lợi cho cả thớt và bác kia k? Hóng kết quả

Để xem có cách nào đơn giản tiện lợi cho cả thớt và bác kia k? Hóng kết quả
Hôm nay đến tháng hả em. Có cần anh ship thêm cho bịch kotex nữa không

Ad ơi , mình nhờ thằng em mình chuyển tiền đã rất là khó khăn mình thấy khá phiền nó , giờ kêu nó đăng nhập vào máy tính của mình để xác mình và nhà của nó + mình ko có gần mình nghĩ nó ko chịu vì khá phiền phức , chụp lại cái biên lai chuyển 2tr3 tiền vào Tài Khoản của bên Ex có đc ko Mod , không phải người chuyển thì sao có cuộc lích sử giao dịch đó , nhờ chụp cái biên lai ck thì thằng em mình lam đc chứ bắt nó đăng nhặp tk bank vào máy tính lại hơi phiền Mod ạ

Vào bank internet thì Ex cũng chỉ biết tên và xem lại lịch sử giao dịch. Ảnh chụp thì bây giờ không có gì chắc chắn, dễ fake lắm.

Vào bank internet thì Ex cũng chỉ biết tên và xem lại lịch sử giao dịch. Ảnh chụp thì bây giờ không có gì chắc chắn, dễ fake lắm.
Vậy Mod hẹn ngày giờ TeamView đi minh sẽ cố nhờ thăng em mình

Bức xúc giùm thôi bác, chỉ muốn mọi giao dịch online tiện cho đôi đường.

Nhà em sx kotex, anh cần em ship cho ít đủ thể loại. :D:eek::eek:

Hoặc thế này , Trên Iphone có chế độ lưu Video , tui kêu nó quay clip đăng nhập vào App ngân hàng Vietcombank , xong vào lịch sử gd
xong chọn cái gd với thằng TienDienTu có đc ko ? chứ tui xin ID + pass ngân hàng của nó nó ko cho đâu

Hoặc thế này , Trên Iphone có chế độ lưu Video , tui kêu nó quay clip đăng nhập vào App ngân hàng Vietcombank , xong vào lịch sử gd
xong chọn cái gd với thằng TienDienTu có đc ko ? chứ tui xin ID + pass ngân hàng của nó nó ko cho đâu

Có hết mọi ng rồi, em hóng cách làm việc chuyên nghiệp của 3 bên xem ai chuyên nghiệp nhất.:)

À chưa thấy bác chứng minh được thớt có yếu tố scam chỗ nào. Show ra đi em về phe bác liền

Vào team anh ko dễ vậy đâu em ạ. Cứ lo ở nhà sản xuất kotex đi

Vào team anh ko dễ vậy đâu em ạ. Cứ lo ở nhà sản xuất kotex đi
VKL tự động , mấy cái Feedback trên web mày tao nghĩ 99% là fake là do 1 mình mày ghi ra cả đó con chó dis me nhà mày , mày k nuốt đc 2tr3 đâu con , mày làm khổ khách hàng vcl

Teamview là giữa Ex và bạn của bạn, ID + Pass của bạn bạn đâu cần cung cấp cho ai đâu.

@iExchanger @bitay123 tốt nhất 2 bạn giải quyết như thế cho đơn giản, đáp ứng được cho 2 bên. Mình không quản lý tranh chấp và hiền lành nên đang giúp 2 bạn thôi. Đừng chửi bới ở đây, không có mai cả 2 ăn phạt :))

Mình đi ngủ!

Teamview là giữa Ex và bạn của bạn, ID + Pass của bạn bạn đâu cần cung cấp cho ai đâu.

@iExchanger @bitay123 tốt nhất 2 bạn giải quyết như thế cho đơn giản, đáp ứng được cho 2 bên. Mình không quản lý tranh chấp và hiền lành nên đang giúp 2 bạn thôi. Đừng chửi bới ở đây, không có mai cả 2 ăn phạt :))

Mình đi ngủ!
đã nói là tôi ko phải chủ thẻ , ko có ID + pass thi sao vào đc cai ngân hàng show cho nó coi tui chỉ có thể quay clip màn hình điên thoai đăng nhặp vào cái TK bank đó rồi vào đc lịch sử gd cho ông coi thôi
Mod giải quyết chán VKL , nhìn cái biên lai còn ko giải quyết được sao ? còn thăng Ad tiendientu thì chuyên nghiẹp vkl dis me nhà nó

Con chó cử sủa. Đoàn người cứ đi :)) Mềnh cũng đi ngủ. Cuối năm tự nhiên dính phốt với mấy con chó. Đau hết cả đầu :))

Chó sủa nhiều lắm. Haha.
Đấy là điểm giống nhau của mày và chó đấy :)) Tao đang hỏi điểm khác nhau cơ mà :))

Đấy là điểm giống nhau của mày và chó đấy :)) Tao đang hỏi điểm khác nhau cơ mà :))
Ăn nói bố toét. Nghèo *** có tiền cuối năm tìm cách scam có 2tr lẻ mà cũng bày đặt. Đến đây mấy group mình share chắc hiểu đủ bản chất rồi.
Để đây và k nói nữa. Chúc tất cả ae chợ crypto, chợ tiền điện tử, chợ online..... năm mới mạnh khỏe.

mod nào vào xử vụ này cũng nhức hết cả mắt, bây giờ chủ thớt muốn lấy lại tiền thì nhẫn nhịn tí đi, mình hiểu cảm giác của bạn, mod hỗ trợ như này là quá tốt r, hồi xưa ước gì mình cũng được vậy.
giờ bạn kêu thằng em tải teamview về cho thằng tiendientu teamview qua xem, thằng em mà k biết teamview là gì thì chịu
khó hướng dẫn nó 15p để lấy lại 2m3, vậy là xong.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom