SCAM site tiendientu.exchange scam không chịu chuyển tiền và trốn ko trả refund

Hài VKL mấy thằng tát nước theo mưa :)) Nó chửi tao trước thì tao phải ăn nói nhẹ nhàng với nó ah :)) Tao chỉ lịch sự với những người lịch sự. OK? Giao dịch không chính chủ thì tao yêu cầu xác minh. Ko xác minh được thì tao hold. Có gì sai ở đây không :)) Còn thích ý kiến thì cứ lên phường mà trình bày thằng tiendientu nó lấy tiền của em, có gì đâu mà phải xoắn :))
vậy giờ anh muốn giải quyết ntn ? anh muốn tôi cung cấp cái CMND của thằng em tôi sao ? sao ko cung cấp CMND của người lập cái biên lai mua hàng của bên anh ? thằng đó lam sao có ID pokerStar mà đưa cho anh anh giải quyết kỳ vậy ?

TIền của tôi chứ ko phải tiền của thằng em tôi , tối có nhờ nó chụp nhưng nó sợ bác hack thông tin của nó thì tôi làm sao . sao có CMND của tôi bác ko lấy ?

site này bị phốt suốt, thằng chủ site nói chuyện ngông nghênh hay làm khó dễ người khác, ra vẻ bắt xác minh để chống scam các thứ thực ra cố tình làm khó, mình cũng từng bị 1 lần, auto mua bán "tiền điện tử" mà mua xong cái bắt lấy sdt mua gửi tin nhắn mã đơn hàng đến sdt nó, gửi xong qua ngày hôm sau nó trả lời chụp thêm hóa đơn vcb gửi nó xem, hôm sau nữa trả lời bắt cầm cmnd trước ngực gửi như tội phạm, cuối cùng sau 3 4 ngày mới giao dịch xong, có vài triệu cũng tính bỏ mẹ đi, mà bình tĩnh làm theo yêu cầu nó rồi cạch mặt nó luôn :mad:
Một giao dịch mà mất 3-4 ngày mới xong, thế mà gọi là tự động. Nhớ một lần santienao do bị giới hạn hạn mức mình cần tiền mà nó hết hạn mức k chuyển khoản mình đc, phải đợi qua 00h00 nó mới chuyển tiền cho mình được làm lỡ bao nhiêu việc. Sợ lắm luôn việc bị delay.

Một giao dịch mà mất 3-4 ngày mới xong, thế mà gọi là tự động. Nhớ một lần santienao do bị giới hạn hạn mức mình cần tiền mà nó hết hạn mức k chuyển khoản mình đc, phải đợi qua 00h00 nó mới chuyển tiền cho mình được làm lỡ bao nhiêu việc. Sợ lắm luôn việc bị delay.
santienao em thấy có tới 4-5 cái bank(chỉ là em giao dịch và thấy, còn cụ thể có bao nhiêu không rõ) mà vẫn bị hết hạn mức à bác :eek:

Hài VKL mấy thằng tát nước theo mưa :)) Nó chửi tao trước thì tao phải ăn nói nhẹ nhàng với nó ah :)) Tao chỉ lịch sự với những người lịch sự. OK? Giao dịch không chính chủ thì tao yêu cầu xác minh. Ko xác minh được thì tao hold. Có gì sai ở đây không :)) Còn thích ý kiến thì cứ lên phường mà trình bày thằng tiendientu nó lấy tiền của em, có gì đâu mà phải xoắn :))
Em lạy bố, bố làm ăn như giang hồ:D

santienao em thấy có tới 4-5 cái bank(chỉ là em giao dịch và thấy, còn cụ thể có bao nhiêu không rõ) mà vẫn bị hết hạn mức à bác :eek:
https://mmo4me.com/threads/scam-san-tien-ao-vao-den-bu-thiet-hai.351946/
Đây bác, lập top xong bên đó cũng gọi điện hỗ trợ nên chuyện lỡ rồi cũng chả biết làm sao, phải chờ thôi nhưng dù gì thì vẫn đc support và có lời xin lỗi, còn thấy bạn admin tiendientu này thì hơi quá.

site này mấy cái tốt thì ghi lên, report "nhanh an toan" "good" "thanks admin" ... chắc cũng toàn fake, rồi hỗ trợ thì 24/7, site như của thằng nhóc con lập ra thích code gì thì code ( được cái rate so với mấy site auto thì cũng ổn) , mình biết nó có nhiều tiền lắm, trước tranh luận nó cũng ra vẻ kiểu tao đây tiền đầy k sợ gì hết thích chơi kiểu gì thì t chiều, site này nó làm ăn chơi cho vui chứ lợi nhuận gì :D
site santienao thì mình giao dịch lần nào cũng good ( rate hơi chênh lệch xíu ). nói chung k phải rước bực vào mình.

Thế tôi kêu cái thằng chủ tài khoản đó chuyển thêm cho bác 50k nữa thì đúng là tôi nhé bác chịu ko cho đỡ lằng nhằng , vì đó la tôi nên tôi mới kêu nó chuyển thêm cho bác 50k nữa , xác minh như vậy có đc ko

tóm lại vụ này 2 bên chả có bên nào tử tế, toàn nói chuyện kiểu bố láo ta đây bố đời... mình mà mod mình cho đi cả 2 ông luôn đỡ đau đầu

tóm lại vụ này 2 bên chả có bên nào tử tế, toàn nói chuyện kiểu bố láo ta đây bố đời... mình mà mod mình cho đi cả 2 ông luôn đỡ đau đầu
Mình vẫn nghiêng về thớt. Vì một khi chạy vạy mượn tiền, nhờ nó chuyển khoản mang ơn còn không hết chứ đừng nói việc lại bắt nó đưa cmnd ra để chụp, đưa cái mặt ra chụp. Gặp mình mình cũng chả cho chụp nữa. trong khi đó thớt lại sợ mất tiền nên cuống cuồng lên. Nói tóm lại nếu chuyên nghiệp sẽ có cách xử lý nhanh gọn.

Mình vẫn nghiêng về thớt. Vì một khi chạy vạy mượn tiền, nhờ nó chuyển khoản mang ơn còn không hết chứ đừng nói việc lại bắt nó đưa cmnd ra để chụp, đưa cái mặt ra chụp. Gặp mình mình cũng chả cho chụp nữa. trong khi đó thớt lại sợ mất tiền nên cuống cuồng lên. Nói tóm lại nếu chuyên nghiệp sẽ có cách xử lý nhanh gọn.
đúng rồi bạn , mình nghĩ lấy đt ra gọi cho sdt chủ biên lai là được sao phải xử lý như thế nhỉ , minh rất bực mình vì đã gd chậm còn lằng nhằng , minh đã cố nhịn nó vì tiền của mình nó đang giữ mà nó còn chửi mình bó tay

Chủ thớt muốn refund thì có 1 cách là dùng Teamview và có lẽ cũng đủ đáp ứng chắc chắn của @iExchanger mà không phải gửi thông tin cá nhân.

Chủ thớt muốn refund thì có 1 cách là dùng Teamview và có lẽ cũng đủ đáp ứng chắc chắn của @iExchanger mà không phải gửi thông tin cá nhân.
vào teamview coi cái gì vậy bác , màn hình desktop của máy tính hả hay vào cái gì thì sẽ đc refund ? chờ mãi mới thấy mod hoan hô kkkkkk bác trung gian giúp em giải quyết vụ này nhé thanks mod

site này mấy cái tốt thì ghi lên, report "nhanh an toan" "good" "thanks admin" ... chắc cũng toàn fake, rồi hỗ trợ thì 24/7, site như của thằng nhóc con lập ra thích code gì thì code ( được cái rate so với mấy site auto thì cũng ổn) , mình biết nó có nhiều tiền lắm, trước tranh luận nó cũng ra vẻ kiểu tao đây tiền đầy k sợ gì hết thích chơi kiểu gì thì t chiều, site này nó làm ăn chơi cho vui chứ lợi nhuận gì :D
site santienao thì mình giao dịch lần nào cũng good ( rate hơi chênh lệch xíu ). nói chung k phải rước bực vào mình.
santienao em giao dịch cũng ok, nhưng cái khâu support thì hài thật, đỉnh nhất 1 lần pm tư vấn, ngồi đợi 4-5 tiếng xong con Siri vào bảo vấn đề đơn hàng bấm 1, vấn đề khác bấm 2(đại loại thế, nhớ ko rõ). mình bấm 2 xong ghi lại cái mình cần support, lại đợi tầm 3 tiếng xong con Sỉri lại chat "vui lòng nêu rõ vấn đề bạn cần hỗ trợ, tiếp tục bâm 1, huỷ bấm 0"
Nói chung là vãi :D

mà em muốn nó chuyển tiền vào ID PokerStar cho em vì đó là cái em cần , em đã làm xong mọi bước nó yêu cầu trừ khâu cung cấp CMND , làm sao để chứng minh mình chính chủ , em có thể show mặt webcam + hình CMND của em cho nó biết em chính chủ , em có kêu nó đưa Skype nhưng no ko chịu

vào teamview coi cái gì vậy bác , màn hình desktop của máy tính hả hay vào cái gì thì sẽ đc refund ? chờ mãi mới thấy mod hoan hô kkkkkk bác trung gian giúp em giải quyết vụ này nhé thanks mod
chúc mừng bạn :) chắc teamview vào vcb xem bạn thực sự là người chuyển tiền k thôi là xong

chúc mừng bạn :) chắc teamview vào vcb xem bạn thực sự là người chuyển tiền k thôi là xong
Mình là người ra lệnh cho thằng em mình chuyển , em mình là chủ tài khoản , thế xác minh kiểu gi vì minh ko trực tiếp ghi tên minh chuyển vi 28 tết ngân hang đóng cửa nên phải nhờ em mình

Thông thường, các trang giao dịch yêu cầu verify cá nhân của các khách hàng muốn tiếp tục giao dịch. Cái này để tránh tranh chấp về sau.

Còn với những giao dịch sai thao tác, khách hàng muốn refund thì các bên Ex muốn biết chính xác người gửi tiền mình là ai. Bây giờ với các bức ảnh thì không thể tin tưởng được, chỉ có Teamview mới có thể chắc chắn.
Teamview, đang nhập bank, cho bên Ex xem chính xác giao dịch gửi tiền đó là của bạn.

Thông thường, các trang giao dịch yêu cầu verify cá nhân của các khách hàng muốn tiếp tục giao dịch. Cái này để tránh tranh chấp về sau.

Còn với những giao dịch sai thao tác, khách hàng muốn refund thì các bên Ex muốn biết chính xác người gửi tiền mình là ai. Bây giờ với các bức ảnh thì không thể tin tưởng được, chỉ có Teamview mới có thể chắc chắn.
Teamview, đang nhập bank, cho bên Ex xem chính xác giao dịch gửi tiền đó là của bạn.
Ad ơi , mình nhờ thằng em mình chuyển tiền đã rất là khó khăn mình thấy khá phiền nó , giờ kêu nó đăng nhập vào máy tính của mình để xác mình và nhà của nó + mình ko có gần mình nghĩ nó ko chịu vì khá phiền phức , chụp lại cái biên lai chuyển 2tr3 tiền vào Tài Khoản của bên Ex có đc ko Mod , không phải người chuyển thì sao có cuộc lích sử giao dịch đó , nhờ chụp cái biên lai ck thì thằng em mình lam đc chứ bắt nó đăng nhặp tk bank vào máy tính lại hơi phiền Mod ạ

coi bộ khó cho thớt roài :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back