• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New site PTU offer ngon nè bà con:)

anhhoanbt

Banned
Reactions
246
MR
0.000
một dạng như firecash nhưng mà nó thoãi mái lắm cheat thoải mái. ko bao giờ ban, hehe, anh em chiến mạnh tay nào, ai có lòng hảo tâm thì rè phụ em với.
link ref: http://www.cashlead.org/registration.php?ref=2206
bác nào rè theo em em hướg dẫn nhiệt tình nha, hehe.
đã nhận đc tiền hai tháng rùi:D
YA:thienduongchoanh968

Last edited by a moderator:
We have noticed an increase in fraudulent downloads so to counter this we have recently upgraded our proxy/vpn detection. If you are one of the users partaking in fraudulent downloads this is your last chance to stop downloading your files via proxies/vpns. All downloads are checked manually before payouts are sent so cheating us is pointless. If you manage to bypass our proxy/vpn detection script when it is time to receive payouts we thoroughly check all the the downloads so we will know if you have been cheating.

Giống Firecash ngày xưa. Trước sau cũng bị ban nick. Nên post ở offer chứ đừng nên post ở đây, ở đây toàn a e tính làm giàu lâu dài thôi :binhsua144:

Share làm quái gì nát hết đúng là ko biết giữ chén cơm. nhưng thằng này cũng cùi lắm chẳng thơm :binhsua146:

........................................................................

Last edited by a moderator:
thằng này min pay bao nhiêu thế mọi người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom