Ask Site Phim lậu mong các bác giúp em về cấu hình

phauvip13

Junior
Reactions
5
MR
0.479
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
em newbie mới tập tành làm web phim 3X có vài tuần nên còn nhiều thắc mắc , máy bác giúp em với ạ
xài con cloud vps cấu hình contabo 4 core 8gb và sử dụng aapanel .theme mình xài của avs và video em grabber từ các trang khác đa số clip từ 3->15 phút thì traffict mình người xem 500+ người trong một lúc và còn cao hơn rất nhiều nữa thì có cách nào để giúp web mình ổn định không ạ và cấu hình vps như trên thì update lên như nào là hợp lý .
video đa số là em grabber từ các trang khác về web ạ
em cảm ơn máy bác
và có cách nào chặn full ip việt nam không nhĩ máy bác do em cũng khá sợ CA dí ạ

Upvote 0
em newbie mới tập tành làm web phim 3X có vài tuần nên còn nhiều thắc mắc , máy bác giúp em với ạ
xài con cloud vps cấu hình contabo 4 core 8gb và sử dụng aapanel .theme mình xài của avs và video em grabber từ các trang khác đa số clip từ 3->15 phút thì traffict mình người xem 500+ người trong một lúc và còn cao hơn rất nhiều nữa thì có cách nào để giúp web mình ổn định không ạ và cấu hình vps như trên thì update lên như nào là hợp lý .
em cảm ơn máy bác
và có cách nào chặn full ip việt nam không nhĩ máy bác do em cũng khá sợ CA dí ạ
trước giờ ko dùng aapanel ... em dùng script.

Với lượng truy cập như vậy 500+ dư sức cân. với cấu hình đó chace tốt và tối ưu tốt !! nó chịu gấp 2 gấp 3 gấp 4 cũng vô tư !! nên khỏi lo update trong tương lai.

Còn muốn chặn IP vn ~~ thì trỏ tên miền về cloudflare ~~ thiết lập chặn ở vn 1s là xong !!

Upvote 0
em cảm ơn máy bác
Lúc mới tạo web thì bác có seo hay là đi spam web ở facebook , twitter , youtube để người ta biết đến không ?

Upvote 0
bạn dùng plugin nào leech data về vậy ạ
thuế bác nào viết cho cái tool ~~ chứ plugin leech cái vẹo gì đâu

Upvote 0
bạn dùng plugin nào leech data về vậy ạ
Bác dùng plugin nó Leech về không có chuẩn hay lỗi...nếu được thì bác dùng tool riêng để leech theo nhu cầu của bác sẽ ok hơn.

Upvote 0
Bác dùng plugin nó Leech về không có chuẩn hay lỗi...nếu được thì bác dùng tool riêng để leech theo nhu cầu của bác sẽ ok hơn.
đa phần là Leech méo dc ~~ chứ ko chuẩn gì Bác :popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Upvote 0
Upvote 0
có tool nào sẵn giá ngon ko bác gợi ý cho e phát. e newbie đang nghiên cứu làm cái site phim kiếm thêm mua bỉm sửa :((

Upvote 0
có tool nào sẵn giá ngon ko bác gợi ý cho e phát. e newbie đang nghiên cứu làm cái site phim kiếm thêm mua bỉm sửa :((
mỗi site có mỗi cấu khác nhau !! thì tool Leech nó cũng khác. nên ko có tool sẵn đâu. Nếu cần thì tìm ai đó code thui

Upvote 0
mỗi site có mỗi cấu khác nhau !! thì tool Leech nó cũng khác. nên ko có tool sẵn đâu. Nếu cần thì tìm ai đó code thui
Chuẩn luôn bác...còn phải dựa vào nhu cầu và leech gì mà build tool theo ý mình nữa.

Upvote 0
em cảm ơn máy bác
Bác cho em hỏi là bác kéo traffic kiểu gì mà nhanh thế ạ, em làm site phim 3 tháng rồi lèo tèo quá, bác chỉ cách em đc ko ạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,423
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back