New Site nhiều quảng cáo cho tín đồ PTC click mệt nghỉ

thuylinh6817

Senior
Reactions
525
MR
0.077
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào các bạn. Có rất nhiều các để kiếm tiền trực tuyến. Tuy nhiên đối với những người mới tham gia chưa hiểu về MMO thì cần những hình thức kiếm tiền dễ nuốt để làm quen với kiếm tiền trên mạng.

Có thể nói PTC là môn MMO đại cương. Hầu hết các bạn khi mới bắt đầu tham gia kiếm tiền online đều làm. #PTC thì có hàng nghìn site, để mà làm hết bằng ấy site thì mướt mùa mới xong, tốn thời gian công sức nên cần tool để hỗ trợ. Hôm nay mình giới thiệu đến các bạn 1 trang web của nga mà mỗi ngày những site để xem quảng cáo rất nhiều, và mình không khuyến khích các bạn dùng tool. Site này có thâm niên khá lâu đời trong làng #PTC thanh toán nhanh như tên lửa tốt nhất các bạn nên tự click.

Lợi ích nổi bật của việc clik tay PTC: luôn cập nhật được những site mới ra lò 1 cách nhanh nhất. Có thể nói nó là nơi chúng ta cập nhật thông tin về PTC mỗi ngày.

Để đăng ký các bạn vào link sau
https://wmrfast.com/?r=1552174

Sau khi đăng ký xong các bạn vào phần Tài khoản/ hồ sơ để cập nhật thông tin cá nhân: họ, tên, số điện thoại, email, ví tiền, tài khoản mạng xã hội, avatar....

Để mở danh sách các quảng cáo có thể xem các bạn vào: kiếm/ trang web lướt sóng. Tại đây sẽ hiện thị tất cả các trang web khả dụng. Nhưng chỗ này các bạn phải tinh mắt nhé, những site nào có ghi số tiền ở góc bên phải thì sau khi xem các bạn mới được trả tiền, còn không có thì các bạn xem xong sẽ không được trả tiền.
Min rút là 5 rub. Đây có thể nói là mức rút thấp dễ dàng đạt được trong 1-2 ngày làm việc. Nếu các bạn muốn tăng thêm thu nhập thì làm thêm vài hình thức kiếm tiền khác cũng tại site này luôn. Tất cả những việc có thể kiếm tiền đều ở mục “kiếm” các bạn rảnh rỗi tham khảo thêm. Trên 4rum mình cũng có khá nhiều bài viết về những hình hức kiếm tiền khác các bạn tìm xem lại nhé. Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,282
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom