Matrix [Site Nga 2] Mua siêu xe lãi >5% ngày. Vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
Quyết định chiến con bé này sau một thời gian dài suy nghĩ (từ sáng tới giờ).:D
ở ngoài ko có siêu xe vào trong này thủ dâm tinh thần :D

Đã đăng ký thành công nhưng chưa hiểu câu này của bạn "Trước khi bạn mua máy hơn nên chọn tình trạng trong nhà để xe!", với lại ko biết loại này chơi như thế nào nhỉ? Hướng dẫn cho mình chút xíu đi.:(

Đã đăng ký thành công nhưng chưa hiểu câu này của bạn "Trước khi bạn mua máy hơn nên chọn tình trạng trong nhà để xe!", với lại ko biết loại này chơi như thế nào nhỉ? Hướng dẫn cho mình chút xíu đi.:(
Tức là trước khi bạn mua thì bạn phải vào nhà Kho (gara) để thu hoạch sản phẩm rồi mới đc mua tiếp xe mới :D (lần đầu thì ko cần vì bạn chưa có xe lấy gì có sản phẩm trong gara :D )

Tôi nghĩ với site Nga, chủ thớt nên hướng dẫn lại cho mỗi topic cách chơi cụ theerr ngắn gọn, vì không biết tiếng Nga nên không dep được và các topic khác thì không biết ở đâu mà tìm

Tôi nghĩ với site Nga, chủ thớt nên hướng dẫn lại cho mỗi topic cách chơi cụ theerr ngắn gọn, vì không biết tiếng Nga nên không dep được và các topic khác thì không biết ở đâu mà tìm

tất cả các site chỉ khác nhau tí về hình thức (động vật, dụng cụ, xe cộ,..) còn lại là hoàn toàn y hệt nhau. Và rất đơn giản ko có gì khó hiểu hết. Ai chưa chơi bao giờ thì ở #1 xem topic 1 của mình có hướng dẫn chi tiết nhé :)

Topic 1 site friends21 : http://mmo4me.com/threads/dau-tu-voi-site-nga-lai-4-8-5-6-ngay-vinh-vien.128064/

tất cả các site chỉ khác nhau tí về hình thức (động vật, dụng cụ, xe cộ,..) còn lại là hoàn toàn y hệt nhau. Và rất đơn giản ko có gì khó hiểu hết. Ai chưa chơi bao giờ thì ở #1 xem topic 1 của mình có hướng dẫn chi tiết nhé :)

Topic 1 site friends21 : http://mmo4me.com/threads/dau-tu-voi-site-nga-lai-4-8-5-6-ngay-vinh-vien.128064/
Đúng là khó ghê, không biết vào đâu để nạp tiền vào nữa.:(

Đúng là khó ghê, không biết vào đâu để nạp tiền vào nữa.:(

Cậu để ý cái link là sẽ đoán được! Site thì tiếng Nga nhưng link đều là tiếng Anh cả mà! :D

Vừa dep $5.54, 10p sau tiền nó mới vào! Làm hết hồn tưởng tiêu luôn rồi :D

nhìn hình này đơn giản hơn :p

có cậu nào dep site này chưa, mình đang định dep mà chưa biết sao :)

ngày đầu :D
Số người tham gia: 231 người. Mới trong 24 giờ: 141 người. Thanh toán tất cả: 54,22 rúp. Dự án dự phòng: 6.005,97 rúp.

Vừa tậu 3 e, không biết sản phẩm thu hoạch sau 1 ngày được nhiêu, định mua e cuối cùng nhưng nó đòi tiền, nài mãi nó ko giảm cho xu nào đành mua mấy xe đầu.:D

ngày đầu :D
Số người tham gia: 231 người. Mới trong 24 giờ: 141 người. Thanh toán tất cả: 54,22 rúp. Dự án dự phòng: 6.005,97 rúp.
Cậu ơi cho mình hỏi chút là làm thế nào để tái đầu tư, tiếp tục mua thêm xe hả cậu? Vì hiện tại chỗ phần cân bằng (mua) của mình ko còn đủ tiền để mua thêm xe nữa.:(

Cậu ơi cho mình hỏi chút là làm thế nào để tái đầu tư, tiếp tục mua thêm xe hả cậu? Vì hiện tại chỗ phần cân bằng (mua) của mình ko còn đủ tiền để mua thêm xe nữa.:(
cậu vào kho thu hoach rồi vào trạng thái để bán , rồi sẽ có tiền để tiếp tục mua xe :D

cậu vào kho thu hoach rồi vào trạng thái để bán , rồi sẽ có tiền để tiếp tục mua xe :D
Nhưng mình bán thì nó lại chuyển vào phần rút tiền hay sao ấy, làm sao để chuyển nó lên cân bằng(mua) để mình mua thêm xe hả cậu?:(

Vừa bán thử mới để ý, ra là như vậy. Bán xong nó chuyển 30% xuống phần rút tiền, còn 70% nó chuyển lên chỗ cân bằng mua phải ko cậu?:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom